• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mình đã mua 0.1 BTC , mong bro chỉ mình trade với
bạn cứ chọn coin theo cảm tính cá nhân ấy :) trade ko nên theo phong trào cũng ko nên chọn theo số đông, 1 số ít nó sẽ biến động lên xuống lướt sóng tùy thị trường sẽ ok , nhưng giam vốn cắt lỗ ... vô chừng lắm, mình cũng đã nêu vấn đề 20% 30% và 50% rồi đấy :)

thực ra để nắm thông tin coin theo mình thì có 3 phần, 20% phụ thuộc vào cảm tính cá nhân, 30% phụ thuộc vào cảm nhận sơ khai , 50% còn lại phụ thuộc vào thị trường , khi ôm coin thì lại có 2 khía cạnh 1 là rẻ ôm chơi quăng để đó ko quan tâm và 2 là ôm kiểu lướt sóng

nói về 20% cảm tính cá nhân nó lại phụ thuộc vào nhiều yếu tố, còn 30% cảm nhận sơ khai thì nó lại thuộc và tình hình ban đầu ko thể public ngay vì nhiều người ôm ngay tự đầu nó sẽ biến động sớm vào 50% còn lại, cứ tạm coi như khi đồng coin chưa có giá trị thì càng ít người biết càng tốt, sau đó qua time đã chín mùi thì 50% khi tự khắc làm đòn bẩy đưa giá trị lên hoặc xuống. Mình nói thế bởi vì có những đồng coin mình đã ôm từ khi nó chẳng có giá trị gì, tùy vào mức độ mà mình public tùy mối quan hệ và so sánh có nên ôm hay ko, qua từng giai đoạn nó sẽ khác ... cái này mình ko tiện nói thêm

còn hiện tại bạn muốn nạp bit để trade thì thời điểm này nên nạp gián tiếp sẽ tiết kiệm hơn nạp trực tiếp, mà bữa giờ bạn đào coin trả nhẽ chưa tích đủ 1 số ít BTC để trade nhỏ lẻ trước à ?
tớ đã đọc lại bro nói nhưng cũng chưa hiểu lắm

freebitcoin hình như nó shot tài khoản mất rồi mng ơi! cùng 1 3G mà 1 tk báo IP bị block, 1 tài khoản roll bình thường :(

tớ đã đọc lại bro nói nhưng cũng chưa hiểu lắm
bạn tự trade mấy đồng nhỏ lẻ ít ít rồi va chạm thực tế vài lần rồi luận ra bản chất của vấn đề :)
freebitcoin hình như nó shot tài khoản mất rồi mng ơi! cùng 1 3G mà 1 tk báo IP bị block, 1 tài khoản roll bình thường :(

View attachment 96904

View attachment 96905

trùng ip thì thì bị bắn là đúng rồi , acc ko bị bắn là do acc đó log vào ip đó trước

trùng ip thì thì bị bắn là đúng rồi , acc ko bị bắn là do acc đó log vào ip đó trước
không @dalat ơi, acc bị shot log trước đó. Trước đó t log trùng ip nó chỉ báo là đồng hồ vẫn chạy vì đã có acc log vào trước đó thôi

Last edited:
không @dalat ơi, acc bị shot log trước đó. Trước đó t log trùng ip nó chỉ báo là đồng hồ vẫn chạy vì đã có acc log vào trước đó thôi
log trên 1 ip sạch hoàn toàn khác sẽ gỡ đc :)

Nãy giờ claim gần chục lần mà k thấy nó ban IP nơi.

Chắc nó đang dãy chết lại thấy bị ban ip nhiều nên giờ nới lỏng ra. Dân tình ùa vào click rồi nó hốt cú chót :p:p

Nãy giờ claim gần chục lần mà k thấy nó ban IP nơi.

Chắc nó đang dãy chết lại thấy bị ban ip nhiều nên giờ nới lỏng ra. Dân tình ùa vào click rồi nó hốt cú chót :p:p

ip xịn loại cứng thì sợ gì

ip xịn loại cứng thì sợ gì
xài cái ssh bị cạnh tranh dữ quá, nay bị chú nào bem mất 4 con, phải đi dò cái khác :oops:, server thì dạo này sợ wannacry, em tắt sạch, nay cty em có 4 máy dính, ai cũng đái ra máu o_O

thông báo kia là acc bị block roll mà nhỉ dalat, log trên IP nào khi roll nó cũng vẫn thông báo thế kia khi roll

block ip chứ ko block acc, nếu block acc thì đã ko log vào đc rồi sao vào roll đc

kiểu đó là kiều block roll còn vẫn vào acc, bet hay làm gì vẫn được trừ mục roll
đó là block ip chứ ko block acc, chứ đã block acc thì đã ko làm gì đc hết , acc bị dính thì 1 là out ra log vào 1 ip sạch chưa vào site bao giờ, 2 là đợi cuối tuần nó reset lại

cảm ơn anh rất nhiều, em đã trade được gần gấp đôi, bây giờ mua đồng nào nữa anh nhỉ

bcn anh nói chú hôm qua nếu đã khớp và xả rồi thì đợi hạ ôm tiếp thôi , và nói chung nên theo cảm tính chứ đừng nghe theo ai khác cả, cứ áp dụng 20-30-50% và 30-20-50 $ nếu muốn theo trade :)

cho mình hỏi có anh em nào ver phone rồi chạy trùng IP được vài hôm, hôm nay chay thì được acc đầu tiên các acc còn lại thì có thông báo trùng IP .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom