• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Mà nghĩ lại buồn thật. iPhone mình chưa JB, mà giờ JB thì lại mất bảo hành :eek::eek: Đang có chính sách đổi Pin mới cho 6s. tính dùng chai rồi cuối năm mới thay mới... :(

Mà nghĩ lại buồn thật. iPhone mình chưa JB, mà giờ JB thì lại mất bảo hành :eek::eek: Đang có chính sách đổi Pin mới cho 6s. tính dùng chai rồi cuối năm mới thay mới... :(
Được cái lọ mất cái chai mà . dùng ip mà k jai thì khác j cục gạch đâu.

JB mới tạo được nhiều profile hả cậu? đau lòng nhề :(
Nếu k jb thì cài nhiều trình duyêt cung được nhưng chạy k nhanh lắm. Mà k có touch id sẽ rất hại nút Home

Cách nhanh nhất chính là xài 3G :D
cứ mỗi lần tắt đi bật lại là 1 ip xịn
Như mình đã nói. để tiết kiệm lưu lượng và load nhanh nhất chỉ có chạy trên dt thôi
còn trên pc vừa tốn load vừa lâu
Các bạn có thể mua 1 cái sim 3G ( sim VT nhá, vì nó nhiều IP nhất ) full lưu lượng. hoặc đăng ký gói 3-5k / ngày được vài Gigabite
Cách mình đang làm chỉ giành cho người cần cù chịu khó tuy vất vả nhưng cũng kiếm dc 2-3$ 1 ngày. với 25-30 acc. mỗi giờ bỏ ra 10-15pht.

P/s :
Ip sạch quay mức 2 dễ ẹc. 10 lần ít nhất ăn 2-3 lần

Mình tạo nhiều acc freebitcoin trên nhiều IP, vậy rút về cùng 1 địa chỉ bitcoin address nó không banned hả bạn.Lần đầu tiên mình thấy video về cách chơi Freebitcoin nhiều acc.Mình củng muốn thử làm như bạn nhưng không biết nhiều acc rút về cùng 1 địa chỉ BTC không biết có bị ban không

Mình tạo nhiều acc freebitcoin trên nhiều IP, vậy rút về cùng 1 địa chỉ bitcoin address nó không banned hả bạn.Lần đầu tiên mình thấy video về cách chơi Freebitcoin nhiều acc.Mình củng muốn thử làm như bạn nhưng không biết nhiều acc rút về cùng 1 địa chỉ BTC không biết có bị ban không
Bạn bị nhầm giũa ví Bit và địa chỉ Bit rồi.
1 address Bit chỉ có thể tạo được 1 acc freebitco.in thooi
còn 1 ví Bit thì tạo được vô số address Bit
Và tiền trả về từng address Bit sẽ vào chung cái ví Bit đó

tớ đã thử tắt bật 3G cũng tốt lắm, thanks bro
T cài chục cái trình duyệt. làm thì ok rồi, mỗi tội chậm thật. Tốn pin nữa. Làm 3 lần, xem tin nhắn, chơi lúc là tạch :))))
Hê tớ bảo rồi dc cái lọ mất cái chai mà. Nhiều khi nóng máy tớ phai để trong tủ đá cho mát :D cách lm là như thế dần dần quen rồi biến hoá nó đi sẽ nhanh thôi. Tb 1pht t roll dc 2 acc

có 1 cách dùng ip xịn trên laptop ko dùng trên ĐT như các đồng chí làm vậy tốn time lắm :)

tuy nhiên phải thiên biến vạn hóa, tùy thực tế mà áp dụng chứ lý thuyết suông thì khó

chỉ cần biết đc mẹo dùng ip xịn và kết hợp với yêu cầu cơ bản mục thứ 4 mình nêu thì 100 acc còn chuyển nhanh thôi, nếu chịu khó cheat để cho đủ tuổi thì sẽ ko phải mất công nữa

Em có dùng dcom mà nó connect cũng hơi bị lâu. Chưa kể lại là sim mình dùng nên tháo vào ra vất vả quá. anh dalat share bí kíp với

có 1 cách dùng ip xịn trên laptop ko dùng trên ĐT như các đồng chí làm vậy tốn time lắm :)

tuy nhiên phải thiên biến vạn hóa, tùy thực tế mà áp dụng chứ lý thuyết suông thì khó

chỉ cần biết đc mẹo dùng ip xịn và kết hợp với yêu cầu cơ bản mục thứ 4 mình nêu thì 100 acc còn chuyển nhanh thôi, nếu chịu khó cheat để cho đủ tuổi thì sẽ ko phải mất công nữa
em thấy dùng trên máy tính vẫn nhanh hơn so với điện thoại, IP hồi trước hiếm, giờ các phần mềm hay addon cũng update nhiều rồi, có thể sử dụng cho freebit + freedoge

cứ máy tính mà dùng thôi. điện thoại chạy mấy mà nát :D

lợi thế của bọn này là bắn ip chứ đâu có bắn acc đâu mà sao các đồng chí cứ mua thêm việc làm gì cho nó phiền phức ra :oops:

mong bro chỉ cho mình cách dùng nhiều ip trên máy tính với được không, mình lên đà lạt bái sư cũng được
dalat nói ko với bái biếc hay sư cọ gì cả, đồng chí lên đà lạt ăn chơi thì ok, đà lạt rất hiếu khách , lên đà lạt sẽ đc tiếp đón tận tình ăn chơi thì đc chứ mình ko để tâm mấy vấn đề khác đâu :)

hihi mấy bạn mà lên ĐL là bạn H dẫn đi nhậu thôi á chứ hông có dẫn đi chơi nhiều đâu hihi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom