Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mong bro hướng dẫn kỹ hơn được không ạ, mình chơi không được chỗ đấy, xin cảm ơn và hậu tạ, kiếm được tiền mình không quên ơn bro đâu ạ

Có nói rõ là 100 ngày bonus rồi đó bạn , quan trọng là có duyên bác ấy sẽ nói rõ hơn thôi , quan trọng là có duyên chứ k phải tiền :)

theo chữ ký của mình nhé :)
mấy kiểu như cảm ơn và hậu tạ hay có bán bug bao nhiêu để mua làm ơn đừng dùng đối với mình, thanks .

mình chỉ gợi ý trong khả năng giúp mọi người tự nhận ra chân lý, khi tự mò mẫm nhận ra được sẽ quý trọng hơn và sẽ tự nhận thức đc việc ko public làm ảnh hưởng đến sự fix của site, mình có gợi ý là cũng đã đấu tranh tư tưởng lắm rồi

không ít site trc đây mình hướng dẫn kỹ đều bị fix sạch và cũng ko ít thành phần ăn cháo đá bát nên nguyên tắc của mình bây giờ chỉ có thế :)
để tớ mò thêm vậy, sorry bro nha

Cứ chơi từ từ vài tháng là thẩm thấu dc ít rồi, còn muốn nhanh giàu cứ mua btc mà trade thôi, mau lên mau xuống :rolleyes:
trade lúc này ko nên mua BTC trực tiếp sẽ rất phí :) mua gián tiếp sẽ tiết kiệm đc đôi chút :)

Ad.Cho mình hỏi ngu tý:
Có cách nào tích điểm RP trong freebit k?Vì m thấy mỗi lần roll chỉ được 2RP vầy nếu 1 ngày roll 24/24 thì cũng chỉ đk 48RP thôi.

Ad.Cho mình hỏi ngu tý:
Có cách nào tích điểm RP trong freebit k?Vì m thấy mỗi lần roll chỉ được 2RP vầy nếu 1 ngày roll 24/24 thì cũng chỉ đk 48RP thôi.
bạn tích đủ thì mua bonus nâng dần lên nhé :) lưu ý chỉ mua bonus điểm chứ đừng mua bonus sts sẽ rất phí điểm :)

Ad.Cho mình hỏi ngu tý:

nhìn tiền của bro thèm quá, bao lâu thì được từng đó thế bro

mình dùng bug dự trữ nữa nên ko bao giờ rút hết về , luôn để dự trữ lại 0.5 BIT (ngày trước chỉ dự trữ 0.05 rồi tăng dần lên 0.1 rồi 0.2 , giờ đủ lực để 0.5 , đang phần đấu dự trữ 1 cho chẵn ) để tiện đủ số dư kết hợp đủ tuổi dự trữ và đủ lực bug hi-lo luôn :) rút thì tầm 1 tuần có khi 2 tuần hoặc cả tháng mới rút 1 lần :)

mình dùng bug dự trữ nữa nên ko bao giờ rút hết về , luôn để dự trữ lại 0.5 BIT (ngày trước chỉ dự trữ 0.05 rồi tăng dần lên 0.1 rồi 0.2 , giờ đủ lực để 0.5 , đang phần đấu dự trữ 1 cho chẵn ) để tiện đủ số dư kết hợp đủ tuổi dự trữ và đủ lực bug hi-lo luôn :) rút thì tầm 1 tuần có khi 2 tuần hoặc cả tháng mới rút 1 lần :)
ui, bro có hơn 1 BTC để lại 0.5 BTC là mỗi lần rút hơn 0.5 BTC luôn à ,thích thế

Mình thì cứ ghĩ tăng rp để đổi quà hoặc mua Bonus, chứ chưa ghĩ ra kiếm nhiều rp dự trữ sẽ ntn

ui, bro có hơn 1 BTC để lại 0.5 BTC là mỗi lần rút hơn 0.5 BTC luôn à ,thích thế
:oops: lúc đc lúc ko mà, có khi cả tháng mới rút chứ đâu phải tuần nào cũng rút đc vậy đâu bạn
Mình thì cứ ghĩ tăng rp để đổi quà hoặc mua Bonus, chứ chưa ghĩ ra kiếm nhiều rp dự trữ sẽ ntn
điểm giờ chủ yếu mình để đổi quà , còn đa phần mọi người thì toàn tích đổi BTC khi đủ 100k

đổi điểm bây giờ ko có lợi cho lắm, ngày trc thì còn có lợi chứ giờ BIT tăng đổi chẳng bao nhiêu nên mình cứ tích trữ để đổi quà :)

đổi điểm bây giờ ko có lợi cho lắm, ngày trc thì còn có lợi chứ giờ BIT tăng đổi chẳng bao nhiêu nên mình cứ tích trữ để đổi quà :)

View attachment 96605
Bác đổi 7 plus hả :eek::eek::eek:, tính hỏi bác gợi ý về bug tích trữ mà từ "tích trữ" rồi rút nửa đó chắc là gợi ý r :rolleyes::rolleyes::rolleyes:. Giờ cứ cần cù cày mong sớm lên lv :3 mong là site còn tồn tại dài qua lúc đó :D.nếu có may mắn tìm ra sẽ cảm tạ bác hehe! Mà thấy dạo này coin nào cx lên nhỉ đào đc ít đi :oops::oops::oops:

Last edited:
nếu chăm chỉ thì 1 ngày kiếm được bao nhiêu tiền vậy bro
thu nhập tại #2 có đề cập nhưng giờ do tăng giá sẽ được tầm 80% như đề cập nhưng quy ra $ vẫn như thế :)
Bác đổi 7 plus hả :eek::eek::eek:, tính hỏi bác gợi ý về bug tích trữ mà từ "tích trữ" rồi rút nửa đó chắc là gợi ý r :rolleyes::rolleyes::rolleyes:. Giờ cứ cần cù cày mong sớm lên lv :3 mong là site còn tồn tại dài qua lúc đó :D.nếu có may mắn tìm ra sẽ cảm tạ bác hehe! Mà thấy dạo này coin nào cx lên nhỉ đào đc ít đi :oops::oops::oops:

bug dự trữ có 2 dạng , 1 là dự trữ sts, 2 là dự trữ điểm, khi đã đủ dự trự mọi thứ đều tăng khác so với bỉnh thường :)

thu nhập tại #2 có đề cập nhưng giờ do tăng giá sẽ được tầm 80% như đề cập nhưng quy ra $ vẫn như thế :)

bug dự trữ có 2 dạng , 1 là dự trữ sts, 2 là dự trữ điểm, khi đã đủ dự trự mọi thứ đều tăng khác so với bỉnh thường :)
Mình k hỏi b bug ntn chỉ hỏi b chơi bao nhiu ãc và chơi dc bn lâu để dc từng đó.

OK! Thanks bác :) Có tin vui sẽ báo bacs :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week