Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

dalat

Hero
Kindness
Reactions
12,002
MR
0.015
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
giá BTC nay tăng làm đỏ cả sàn, em thì đỏ mặt tía tai với nó luôn :oops::oops:
đồng chí dính rip với str à hay thêm thằng nào nữa, cứ từ từ rồi cũng lên lại thôi, cái gì ko quan tâm đến nó mới bất ngờ chứ cứ theo dõi hoài thổn thức lắm, anh cứ quăng đại đó không khớp lệnh sớm thì muộn cũng sẽ khớp thôi, mà nếu cho dù nó ko khớp luôn nữa thì kệ thôi :D
Nó tính theo giá $ :D 1 lần được 0,002 thì phải.
uhm, nó quy biến động giữ giá $ mà, max là 200 xu , cả đời đc đúng 1 lần thời cách đây lâu lắm rồi
0.002
0.02
0.2
2
20
200

kakeri

Junior
Reactions
43
MR
0.000
đồng chí dính rip với str à hay thêm thằng nào nữa, cứ từ từ rồi cũng lên lại thôi, cái gì ko quan tâm đến nó mới bất ngờ chứ cứ theo dõi hoài thổn thức lắm, anh cứ quăng đại đó không khớp lệnh sớm thì muộn cũng sẽ khớp thôi, mà nếu cho dù nó ko khớp luôn nữa thì kệ thôi :D

uhm, nó quy biến động giữ giá $ mà, max là 200 xu , cả đời đc đúng 1 lần thời cách đây lâu lắm rồi
0.002
0.02
0.2
2
20
200

em đang ôm str với pink, trưa đang lướt ngon ăn, tự nhiên BTC lên, rút ko kịp, mà chắc main STR nó back lại như cũ :confused:

Nay đỏ sàn ngồi nghiên cứu trang box, cái thần binh lợi khí kia mà thấy ko tiến triển lắm, không biết là bác dalat thi triển nó trước khi bấm start game hay sau khi đã bấm xong vậy bác :p

doge tăng giá nên biến động ảnh hưởng , hi vọng ko tèo :D

cứ mở hết mặt cười rồi để ý kỹ các vần đề liên quan xem có j khác hay ko rồi nhận ra chân lý thôi :)
dạ thanks bác :p, sàn giờ đỏ lét luôn, qua may mà em rút kịp bay có mấy trăm k sts :oops:

doge tăng giá nên biến động ảnh hưởng , hi vọng ko tèo :D

cứ mở hết mặt cười rồi để ý kỹ các vần đề liên quan xem có j khác hay ko rồi nhận ra chân lý thôi :)
hjx. bác cũng bị thế ak :D
e mở trang boxbit cả ngày k hết mặt cười ấy :) nên chưa nhận ra chân lý. chân lý liên quan đến giá trị trong thùng k bác :)

mong bro hướng dẫn cách chơi các trang moon với,

moon để chơi ok nhất bạn phải đủ 100 ngày tức là phải tích lũy đc 100% nâng cấp lever, và chơi thêm như hình mình gợi ý nhé, mình chỉ gợi ý chứ ko public :)

moon để chơi ok nhất bạn phải đủ 100 ngày tức là phải tích lũy đc 100% nâng cấp lever, và chơi thêm như hình mình gợi ý nhé, mình chỉ gợi ý chứ ko public :)

thanks bro, chơi chỗ này 1 lần được 25000 satoshi luôn hả bro , tài khoản bro có 9820560 là bao lâu được bằng đó thế

thanks bro, chơi chỗ này 1 lần được 25000 satoshi luôn hả bro , tài khoản bro có 9820560 là bao lâu được bằng đó thế

nếu theo kiểu bình thường thì acc bình thường sẽ không chơi đc ở chỗ đó đâu bạn ơi :) áp dụng các nguyên tắc cơ bản mình nêu mà lách luật, tương tự như gitcoin.gg đã ngỏm

balance của mình do moon 1 tuần pay 1 lần vào CN nên số dư đó thứ 2 sẽ về 0 và bắt đầu lại tuần mới ;)

nếu theo kiểu bình thường thì acc bình thường sẽ không chơi đc ở chỗ đó đâu bạn ơi :) áp dụng các nguyên tắc cơ bản mình nêu mà lách luật, tương tự như gitcoin.gg đã ngỏm

balance của mình do moon 1 tuần pay 1 lần vào CN nên số dư đó thứ 2 sẽ về 0 và bắt đầu lại tuần mới ;)
tức là 1 ngày dc 500k sts :eek::eek::eek:

mong bro hướng dẫn kỹ hơn được không ạ, mình chơi không được chỗ đấy, xin cảm ơn và hậu tạ, kiếm được tiền mình không quên ơn bro đâu ạ

mong bro hướng dẫn kỹ hơn được không ạ, mình chơi không được chỗ đấy, xin cảm ơn và hậu tạ, kiếm được tiền mình không quên ơn bro đâu ạ

theo chữ ký của mình nhé :)
mấy kiểu như cảm ơn và hậu tạ hay có bán bug bao nhiêu để mua làm ơn đừng dùng đối với mình, thanks .

mình chỉ gợi ý trong khả năng giúp mọi người tự nhận ra chân lý, khi tự mò mẫm nhận ra được sẽ quý trọng hơn và sẽ tự nhận thức đc việc ko public làm ảnh hưởng đến sự fix của site, mình có gợi ý là cũng đã đấu tranh tư tưởng lắm rồi

không ít site trc đây mình hướng dẫn kỹ đều bị fix sạch và cũng ko ít thành phần ăn cháo đá bát nên nguyên tắc của mình bây giờ chỉ có thế :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week