Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

H ơi poloniex chỉ làm mấy cái mình tìm thôi hay mấy cái mới nữa chứ sao mình mỗi ngày vào thấy khác

H ơi poloniex chỉ làm mấy cái mình tìm thôi hay mấy cái mới nữa chứ sao mình mỗi ngày vào thấy khác

3 coin chị đào chỉ có lite doge với bit thôi, chị canh str và xrp ấy, cứ đặt lệnh mua như bình thường và chờ xả khi khớp giống như đặt lệnh doge hôm nọ em nói ấy, nó khớp nó tự mua và tự xả cho mình :)

Ad
Cho mình hỏi điều kiện cần để bug roll là cần phải có số btc đủ lớn hay là bạn chỉ cần code script là bug roll dk.Tks

Ad
Cho mình hỏi điều kiện cần để bug roll là cần phải có số btc đủ lớn hay là bạn chỉ cần code script là bug roll dk.Tks
tùy từng bug có điều kiện cần và đủ khác nhau, freebit và freedoge có 3 bug mình đã đề cập rồi :)
mình đã đọc qua hết bài viết của bạn nhưng thấy phải đủ gì đấy mong bạn hướng dẫn kỹ được k ,mình cảm ơn
mới chơi bạn chưa thể nhận ra đc đâu, cứ kiên trì và làm theo mọi người đi đã :)

@dalat ơi, mấy trang xanh ấy thì mỗi lần vào tài khoản 1 ip khác nhau thì có bị làm sao ko c?
freebit và và freedoge ko sao vì nếu có trùng nó chỉ bắn ip chứ ko bắn acc :) còn trang mon nếu lặp trùng ip dễ bị bắn lắm :)

:D:D dậy đi WC hủy lệnh mua XRP kịp lúc. đời mình vẫn xanh lắm

mấy pro mua gì thế
ngoài đào coin thì còn có cả trade coin nữa, có nhiều sàn nhưng mình chơi sàn polo , bạn có thể tham khảo cùng mọi người

CONNECTION ERROR
Sorry, we're unable to connect to the server at the moment.
Please try again in a few minutes.

Ray ID: 35c1994e8dfa3403

Error reference number: 502

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week