Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

thanks chủ thớt

mong bạn thông cảm, bug mà chia sẻ thì tự giết chết mình và những người đã biết :) cơ bản chỉ có những gợi ý mình đã nói quá đủ rồi :)

Cái mã SERVER SEED HASH được convert từ server seed ra :D. Tìm được cách dịch ngược nó lại thì bao nhiêu tiền cũng ăn đc. Nhưng dự là bất khả thi :v.
dịch xuôi còn được chứ ngược lại mình thì mình k biết =))

Không cần phải dịch. Liên quan tới cơ chế trao đổi SEED giữa client và server.

huhu, mãi mới đuợc mà bị giảm giá mất tiêu, hic hic,

Attachments

171.6 KB · Views: 280
chị quá dữ :D doge tăng giá nên giảm gần 1 nửa , quá phí :oops:

lúc trc thì hơn còn bây giờ chỉ cần 50k
hjx. trước e nghịch doge nhiều quá. k thì giờ đủ số đó rồi đấy :). cày lại vậy.
e đủ mức min ở freebit rùi :( bác bán e tut đc k. dạo này cày các loại coin đy trade k có tgian chơi HYIP nữa :(

Bạn ơi mình thấy trang bonusbitcoin.co nhận 5% bonus mỗi ngày theo số dư tài khoản , cũng cộng dồn dc đó , bạn test chưa?

Last edited:
E newbie mới vào cho hỏi chút:
1. Những site từ #1 được in đậm đến giờ vẫn là những site đáng chơi nên tập trung phải không? Nên chơi tất cả các site hay chỉ tập trung 1 vài site? ( hiện tại e mới chơi của free,moon và box)
2. Nên có nhiều thiết bị, tạo máy ảo để làm gì? Có phải để lập thêm acc tự ref? Nếu đúng thì nên áp dụng với các site nào?
3. Việc tạo acc ảo có cần phải fake ip riêng không, dù e cũng có biết sơ sơ về fake ip nhưng không có ip xịn nên sợ sẽ bị phát hiện band ip.
Mong các bác trả lời giúp cho e 1 cái kiến thức cơ bản để có thể phát triển đến mức thu nhập tối thiểu chứ giờ đg thấy mông lung quá :oops::oops::oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,332
171,385
Latest member
hphong
Back
Top Bottom