Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Bạn ơi cập nhật thêm list Xapo dc ko bạn @dalat , với lại cho mình hỏi trong trang Box phần Doge , cái point mình nhận được chính là Doge hay là point gì vậy bạn :D
1. xapo đâu liên quan gì đến list nó chỉ là 1 địa chỉ ví như bao loại kia thôi , hiện giờ mình khuyên nên dùng hẳn polo luôn để tiện cho trade coin 1 công đôi việc
2. box là coin thằng nào thì nhận tương ứng thằng đó, nhưng nó dở chứng có hôm 2 tuần mới pay, có hôm 1 tháng mới pay :confused: nó chết đi sống lại mấy lần rồi :)

1. xapo đâu liên quan gì đến list nó chỉ là 1 địa chỉ ví như bao loại kia thôi , hiện giờ mình khuyên nên dùng hẳn polo luôn để tiện cho trade coin 1 công đôi việc
2. box là coin thằng nào thì nhận tương ứng thằng đó, nhưng nó dở chứng có hôm 2 tuần mới pay, có hôm 1 tháng mới pay :confused: nó chết đi sống lại mấy lần rồi :)

tại mình thấy có mấy trang chuyển thẳng vào xapo nên mình xin list đó bạn , còn mấy trang box ngày nào mình cũng làm đủ mặt cười hết , hy vọng nó trả tiền :D cảm ơn bạn !

cho mình hỏi là bug có liên quan tới history không vậy:D

các bạn hỏi nhiều thật mà k biết tìm ra chưa. mình tìm mọi thứ liên quan từ trước tết đến giờ cũng chỉ tìm ra được vài quy luật trong site để mỗi ngày kiếm HI-LO một ít chứ k tìm được bug roll.
và các cái này từ 2015 là k có tài liệu gì trên mạng đâu nhé :D

các bạn hỏi nhiều thật mà k biết tìm ra chưa. mình tìm mọi thứ liên quan từ trước tết đến giờ cũng chỉ tìm ra được vài quy luật trong site để mỗi ngày kiếm HI-LO một ít chứ k tìm được bug roll.
và các cái này từ 2015 là k có tài liệu gì trên mạng đâu nhé :D
Hi Lo thì youtube nó có chỉ mà cũng hên xui quá. Như đánh bạc:D

có nhiều phương pháp để chơi. nhưng biết dùng đúng và dừng lại đúng lúc thì được ăn còn k thì k có cách nào mà tích lũy đâu

có nhiều phương pháp để chơi. nhưng biết dùng đúng và dừng lại đúng lúc thì được ăn còn k thì k có cách nào mà tích lũy đâu
Kubem ăn tối đa bao nhiêu thì dừng. trước mình ăn 3k-10k-20k , sau 20k ngưng đợi 1 tiếng sau quay tiếp, gần đây nhất ăn 1tr, và giờ giảm xuống 20k =)))

Kubem ăn tối đa bao nhiêu thì dừng. trước mình ăn 3k-10k-20k , sau 20k ngưng đợi 1 tiếng sau quay tiếp, gần đây nhất ăn 1tr, và giờ giảm xuống 20k =)))
tùy vào vốn tích lũy thôi. có hôm ăn 100k sts, có hôm ăn 200k, thường thường ăn tầm 100k sts là đợi 24h sau mới chơi tiếp bạn. vốn mình giờ hơn 700k sts rồi, đợi đủ 1tr sts mới alo a H @dalat

tùy vào vốn tích lũy thôi. có hôm ăn 100k sts, có hôm ăn 200k, thường thường ăn tầm 100k sts là đợi 24h sau mới chơi tiếp bạn. vốn mình giờ hơn 700k sts rồi, đợi đủ 1tr sts mới alo a H @dalat
với rate đó bạn đã pm dalat lau roi chứ, vây là cũng thua nhiều hỉ :D, hôm trước mình được 1tr sts mà không alo dalat, ngốc thật, mà mình không phải rèf ổng :p

Bug có liên quan tới lịch sử roll không vậy bác:D

Hi dalat, trang moon mình thấy mystery bonus nhảy lung tung, nó phu thuộc gì vây bạn (mặc dù biết nghĩa nó là huyền bí =))), với lai phần daily nếu được 100% thì với rate 0.15 doge/ 5p thì mình sẽ được 0.3 ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week