Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

:confused::confused::confused::confused: chị giỏi hơn cả em ấy chứ :(:(:(:( số đỏ

hihi, mình cứ đúng giờ thì chơi thôi, bạn H có chỉ mình cái tự chạy không cần chơi khi làm được 1 lần nữa mà mình học dở lắm hihi, nên cứ được 3 số 9 ở mức thứ 3 trở lên là mình chơi bình thường và thêm 1 lần chơi hi lo đc nhiều là dừng lại luôn qua ngày hôm sau mới chơi tiếp hihi, với mình dự trữ cũng ít nên cộng dồn cũng ít, điểm cũng ít nữa
Tự chạy thì như cái Code imacro của bạn trên kia. Mà phải có API icaptcha. Tính ra thì không lời.

hihi, mình chơi bằng tay cũng kiếm được vậy là hài lòng lắm rồi nên không cần tự động nữa hihi , với mình còn phải tắt máy nữa chứ bạn H có mấy cái laptop rồi máy ảo gì í với máy phần mềm ps gì nữa kiếm được quá trời hichic

:confused::confused::confused::confused: chị giỏi hơn cả em ấy chứ :(:(:(:( số đỏ
ok, cảm ơn bác. Để em thử nghiên cứu tiếp rồi có gì hỏi tiếp. Hehe.
Ah, mà có cần phải rành code với java mới bug được không bác. Vì em ko phải dân công nghệ thông tin, không rành code. Nếu phải biết lập trình với code các kiểu mới tìm ra đc bug thì em bó tay, bỏ cuộc. Nhưng nếu người thường, chăm chỉ làm rồi tìm tòi, search GG để ý là có thể tìm ra. Thì em ok, tiếp tục tìm:D
Bác bật mi cho e chỗ này đc ko. :d

hihi, mình chơi bằng tay cũng kiếm được vậy là hài lòng lắm rồi nên không cần tự động nữa hihi , với mình còn phải tắt máy nữa chứ bạn H có mấy cái laptop rồi máy ảo gì í với máy phần mềm ps gì nữa kiếm được quá trời hichic

em bỏ cái VPS rồi chị :D

Bác bật mi cho e chỗ này đc ko. :d
chữ ký của mình :oops:

một ngày Bích kiếm được bao nhiêu từ trang freebitco vậy

có được hơn 1 triệu satoshi thôi hichic , một tháng đổi điểm thì thêm đc nhiều , phải 3 tháng mới đủ 1 bitcoin , mà giờ này tăng giá nữa nên điểm nhận được ít đi nữa hichic

có được hơn 1 triệu satoshi thôi hichic , một tháng đổi điểm thì thêm đc nhiều , phải 3 tháng mới đủ 1 bitcoin , mà giờ này tăng giá nữa nên điểm nhận được ít đi nữa hichic

e hèm :cool: ko nói gì nhé chị :confused:

e phải bỏ giữa chừng bộ môn này.không biết cách làm nên đào cực quá mà chả đc bao nhiêu.cứ phải gõ cap thôi :((

1 tháng 1 bitcoin là ngon rồi. Ước mơ của nhiều người:D

e hèm :cool: ko nói gì nhé chị :confused:
Bích chỉ nói thu nhập chứ có nói bí quyết đâu mà bạn lo, mình đồng ý với bạn là ko nên share bí kíp lung tung, đổi lài là mình, mình cũng làm vậy :)

Mình hỏi có 2 nguyên do, một là để đặt target cho mọi người , hai nữa là để biết thu nhập của bạn là bao nhiêu :p

Bạn ơi cập nhật thêm list Xapo dc ko bạn @dalat , với lại cho mình hỏi trong trang Box phần Doge , cái point mình nhận được chính là Doge hay là point gì vậy bạn :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,863
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back