Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mình cũng được chỉ thôi mà, mình cũng chơi ít lắm, ban ngày mình tranh thủ thời gian được, tối lo cho gia đình rồi, 2 bố con tối hôm nay đi chơi nên mình mới lên chơi buổi tối 1 lát chứ mọi ngày mình không có chơi buổi tối đước, hi

mình cũng được chỉ thôi mà, mình cũng chơi ít lắm, ban ngày mình tranh thủ thời gian được, tối lo cho gia đình rồi, 2 bố con tối hôm nay đi chơi nên mình mới lên chơi buổi tối 1 lát chứ mọi ngày mình không có chơi buổi tối đước, hi
ib chỉ mình cách làm với cậu . mình thì đi làm cả ngày 7h sáng đến 17h chiều , tranh thủ làm buổi tối kiếm thêm thu nhập ak
:(:(:(:(

nắm tay, nắm tay, nắm tay :D khi nào chị ơi :oops:

hỏi bạn dalat í chứ mình cũng được bạn í chỉ mà mình hứa rồi là không chỉ cho người khác

hihi, mình cũng sắp đủ 20 usd trang kia rồi á, có gì đủ mình gửi bạn nha
hạn 1 năm lận mà chị gấp gì :D
chỉ mình thủ thuật kiếm ít bitcoin với cậu
:(:(:(:(
mình đang tập chung LITE , MMO phải chấp nhận mang tiếng ích kỷ, mình ko phổ biến đại trà, đọc kỹ #1 của mình, nhiều người cũng đã đọc kỹ và làm theo như vậy ;)

bạn ơi , trang web kia vẫn chưa được luôn , rồi không biết nó có trừ % không ta
bị trừ % rồi chị ơi, đợi mai ko vào đc thì R.I.P nó vậy :(

uhm nè, mình theo bạn tìm litecoin như bạn nói thôi, hihi
yeah :D
nhưng chị phải theo ba rem như cái em nói mới ok vì LITE nó giá trị nhỏ nhưng bù lại claim litoshi 1 lần toàn số hàng nghìn thay vì hàng chục và hàng trăm như satoshi

tuy nhiên, để ok chị phải đặt mục tiêu quy đổi cân bằng mà làm

vd 1 ngày thay vì chị cày đc 100k satoshi mà giờ chị chuyển qua litoshi thì mục tiêu của chị phải cố được tầm 20 triệu litoshi thì mới bõ công :D

em vẫn nuôi hi vọng vào nó mà :)

hihi, làm sao mà được 20 triệu , hix, cố gắng lắm được có hơn 1 triệu thôi à, chỉ có dogecoin thì như cách bạn bày giờ thì 1 ngày cũng được 1000 có ngày thì hơn 1 chút thôi á

hihi, làm sao mà được 20 triệu , hix, cố gắng lắm được có hơn 1 triệu thôi à, chỉ có dogecoin thì như cách bạn bày giờ thì 1 ngày cũng được 1000 có ngày thì hơn 1 chút thôi á
là do chị còn dành time lo cho bé với em có mấy khi thấy chị chơi được buổi tối như em đâu :D cứ tăng hiệu suất như cách em nói và tập chung thôi
làm cái gì cũng phải tập chung mới có thu hoạch tốt chứ cứ hời hợt chẳng cái gì ra cái gì đương nhiên sẽ nản thôi :D
bit với doge giờ em cũng chỉ dạo vài trang ok để áp dụng thủ thuật như em nói, chị có dạo cũng dạo qua mấy trang đó làm, ngày kiếm thêm, còn lại tập chung theo em cũng đc :D

uhm nè, hi
cũng may là trang đầu tư mình theo có thu hoạch mà không biết được lâu không nữa á, nên mấy cái kiếm thêm mình theo như bạn nói là vui nhưng cũng chăm chỉ , hihi

đang tập tành đào coin này . mong các bác chỉ giáo dùm mới vào nghề nên còn rất lơ mơ
Topic này sẽ rất hữ ích cho những ai như mình . Thanks thớt

uhm nè, hi
cũng may là trang đầu tư mình theo có thu hoạch mà không biết được lâu không nữa á, nên mấy cái kiếm thêm mình theo như bạn nói là vui nhưng cũng chăm chỉ , hihi

chị cũng nên cầm chừng vào nó, em thấy chị hay gửi thêm vào vậy là vừa gốc vừa lãi chị thêm thêm vậy rồi khi lỡ nó theo ông bà là tiền chị theo hết luôn :D tại em ăn từ nó lâu rồi nên cứ thu về em lại bỏ vào $500 coi như xưa giờ ăn nhiều rồi mất cũng coi như lại quả cho nó :)

còn chị thì nên hết vòng đó, chị coi chị lời được bao nhiêu thì cất gốc đi, lấy nguyên lãi mà bỏ vào thôi để lỡ có gì thì ko tiếc :)

đã ghi chú lại vài trang đang trục trặc, mọi người cầm chừng những trang đó đừng nên tập chung vào nó, chưa có cơ sở chắc chắn nó có die hay ko nên chưa gỡ, nếu nó die sẽ gỡ khỏi #1 luôn cho khỏi tốn time :)

uhm nè, hết lần này là mình sẽ cất gốc đi chỉ lấy lãi đầu tư thôi nè
với sắp đủ trả bạn 20 usd rồi, hi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,797
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week