Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

tôi có 2 acc năm 2017, acc balance 0.02 26891 rp và acc 0.03 483922rp mua bao nhiêu ông, 2 acc đều có hơn 1000 ref luôn ông
Ref đời đầu chỉ cần tầm 100 là đủ không cần nhiều.

Thấy acc 0.02 26891RP của chú thì rp tạch rồi, còn acc 0.03 kia thì đổi bớt rp và rút bớt sts ra, để lại mỗi số đẹp 1111111 sts 222222 RP là được, mạn phép trả 0.05 BTC acc đó cho chú :popo_boss:

Ref đời đầu chỉ cần tầm 100 là đủ không cần nhiều.

Thấy acc 0.02 26891RP của chú thì rp tạch rồi, còn acc 0.03 kia thì đổi bớt rp và rút bớt sts ra, để lại mỗi số đẹp 1111111 sts 222222 RP là được, mạn phép trả 0.05 BTC acc đó cho chú :popo_boss:

acc 0.02 em thử nhận lương nhiều lần nên còn 26891, hôm thứ 2 em thử đổi cả 2 lần nên mất 200k rp

em có 1 acc này anh mua được bao nhiêu

Attachments

274.2 KB · Views: 144
Mấy bác ăn đc thì ăn một mình đi lên khoe làm gì cho nhiều đứa đọc nó GATO lại hại người khác chứ đc gì ;))

Mấy bác ăn đc thì ăn một mình đi lên khoe làm gì cho nhiều đứa đọc nó GATO lại hại người khác chứ đc gì ;))

GATO thì ở đâu cũng có cả. Còn mọi người ở đây là thảo luận chứ chẳng ai rảnh để khoe. Vẫn chỉ là nói với những ai còn chưa có hướng đi thì biết thêm 1 chỗ có cá và nhiều người đã ăn được nhờ chỗ này. Tất nhiên mồi câu và cách câu thì chẳng ai có thể mớm tận tay ai được. Quan trọng vẫn tự thân vận động dựa vào động lực có sẵn

acc 0.02 em thử nhận lương nhiều lần nên còn 26891, hôm thứ 2 em thử đổi cả 2 lần nên mất 200k rp
em có 1 acc này anh mua được bao nhiêu

Anh đã bảo cứ rút ra chỉ cần để 0.011 sts và 222k RP là được với giá 0.05 BTC là kịch sàn, để nguyên thì cũng chỉ có giá đấy chứ không thêm, nên muốn bán thì cho anh teamview acc xem ok không đã, ok thì rút ra để lại số như trên, không thì nên để lại ăn lâu dài đi :)

Anh đã bảo cứ rút ra chỉ cần để 0.011 sts và 222k RP là được với giá 0.05 BTC là kịch sàn, để nguyên thì cũng chỉ có giá đấy chứ không thêm, nên muốn bán thì cho anh teamview acc xem ok không đã, ok thì rút ra để lại số như trên, không thì nên để lại ăn lâu dài đi :)
Ko rút được thì sao ta?

Cần check những gì vậy em? Anh cũng định mua 1 acc thử xem.
có tố chất của người mở lối tiên phong, lúc nào cũng muốn khám phá những miền đất lạ :popo_boss:

Chém vài nhát về bet ăn RP đi bác, mùa này ko biết làm gì :p
mình bỏ cuộc rồi bác. Đang tranh thủ tập thể dục để lấy bằng phi công đây :popo_big_smile:

mình bỏ cuộc rồi bác. Đang tranh thủ tập thể dục để lấy bằng phi công đây :popo_big_smile:
Máy bay hôm ở fb đc đó, chủ tiệm spa, anh Việt đang tiếp cận, hóng rì viu =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week