Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

tôi thử nhiều lần rồi không biết lúc đổi phải làm thêm gì nữa vậy ông, chỉ tôi với ông, nhận được lương tôi gửi cho ông 1 tháng nhận lương luôn ông
Lối mòn quá bạn ạ. Tự bó buộc mình trên con đường của người khác. Bug không chỉ có 1, không của riêng ai. Tớ biết 1 bạn trên đây kiếm rất rất nhiều từ fb, đến nỗi ăn vài ngày là khoá acc, site lại fix, lại có bug mới, acc mới có kiểu ăn acc mới, acc deposit có kiểu ăn của acc deposit. Quan trọng là cơ chế site, lỗi tính toán, đặt mình vào TheQuin rồi chơi như thể chơi game giải trí, đôi khi sẽ phát hiện hay ho.

Lối mòn quá bạn ạ. Tự bó buộc mình trên con đường của người khác. Bug không chỉ có 1, không của riêng ai. Tớ biết 1 bạn trên đây kiếm rất rất nhiều từ fb, đến nỗi ăn vài ngày là khoá acc, site lại fix, lại có bug mới, acc mới có kiểu ăn acc mới, acc deposit có kiểu ăn của acc deposit. Quan trọng là cơ chế site, lỗi tính toán, đặt mình vào TheQuin rồi chơi như thể chơi game giải trí, đôi khi sẽ phát hiện hay ho.

ừ ông, không nhận được lương thì tôi đổi rp rút thôi ông

bạn nào thế bạn? giới thiệu cho ae học hỏi dzới :D

bạn nào thế bạn? giới thiệu cho ae học hỏi dzới :D
Những nhân vật máu mặt đa phần ít nhiều j cũng có vài cmt tại topic của thẳng TheQuin trên BCT =)) và 1 số sẽ ẩn danh cmt = nick lạ, chịu khó để ý sẽ nhận ra thôi :) VN mềnh cũng có vài người cmt tại đó :)

Những nhân vật máu mặt đa phần ít nhiều j cũng có vài cmt tại topic của thẳng TheQuin trên BCT =)) và 1 số sẽ ẩn danh cmt = nick lạ, chịu khó để ý sẽ nhận ra thôi :) VN mềnh cũng có vài người cmt tại đó :)
Em đang bài ở bitcointalk kaka

Mình ko hiểu trong tổng số ref của mình, có 1 người RECENT rất cao mổi tuần trên 100k sts,nhưng qua kiểm tra ví của ref đó trên FB thì ngừng DEP từ rất lâu.

Mình ko hiểu trong tổng số ref của mình, có 1 người RECENT rất cao mổi tuần trên 100k sts,nhưng qua kiểm tra ví của ref đó trên FB thì ngừng DEP từ rất lâu.
vì đã được đổi thành ví khác :) việc đổi ví cũng là 1 thủ thuật hữu ích nếu ai biết "mẹo"

vì đã được đổi thành ví khác :) việc đổi ví cũng là 1 thủ thuật hữu ích nếu ai biết "mẹo"

Covid rảnh, lên hống có ace nào xì thêm chiêu thức hay hay thêm không!!!! Thành cũng Covid, bại cũng covid. Cố gắng vượt qua 14 ngày rồi núp tiếp.

Covid rảnh, lên hống có ace nào xì thêm chiêu thức hay hay thêm không!!!! Thành cũng Covid, bại cũng covid. Cố gắng vượt qua 14 ngày rồi núp tiếp.
đồng chí ở phan rang à ?

ở nhiều nơi. Mà dạo này ở PhanRang là nhiều nhất.
Không bị CÔ VY cản thì tháng này mình cũng ý định xuất phát du hí xuyên Việt, cũng sẽ ghé qua Phan Rang, nghe đồn khu Vĩnh Hy cũng có nhiều rì viu tốt, mà đúng là nói trc bước không qua :(

biết mỏ vàng mà ko khai phá được. Hận đời đen bạc, hận kẻ phụ tình :popo_boss:
Trước đây có thấy bác nói về DEPOSIT nhìu acc ăn 10k/acc,cách đó củng hay nhưng mình chưa làm vì sợ multi acc >>> delete

biết mỏ vàng mà ko khai phá được. Hận đời đen bạc, hận kẻ phụ tình :popo_boss:

Do chú sắm công cụ, dụng cụ chưa đủ và như chủ Topic nói rồi đấy còn phải NGỘ ra nữa. Mình chỉ mới được nữa chữ Ngộ thôi.

Do chú sắm công cụ, dụng cụ chưa đủ và như chủ Topic nói rồi đấy còn phải NGỘ ra nữa. Mình chỉ mới được nữa chữ Ngộ thôi.
Đồng chí ở phan rang có biết đồng chí @Vothuongkhanh không nhỉ ? Nghe nói cũng ở phan rang và đồng chí ấy cũng Ngộ được 1 phần đấy

Đồng chí ở phan rang có biết đồng chí @Vothuongkhanh không nhỉ ? Nghe nói cũng ở phan rang và đồng chí ấy cũng Ngộ được 1 phần đấy
ah, Mình không có quen, do Covid ở nhà nhiều nên mới lên tương tác với Group cho vui và học hỏi thêm. Do không có nhiều thời gian Mình chỉ chơi mỗi cái freebitco, dịp này cũng được 10acc đủ tuổi để Auto click ah. Còn muốn thêm thì phải đầu tư thêm,... và hiện thì khám phá thêm acc mới xem như các ace post thế nào, còn phần nhận lương nữa,... hihihi, thấy trong freebit có chỗ cũng khác khác tí.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom