Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

ah, Mình không có quen, do Covid ở nhà nhiều nên mới lên tương tác với Group cho vui và học hỏi thêm. Do không có nhiều thời gian Mình chỉ chơi mỗi cái freebitco, dịp này cũng được 10acc đủ tuổi để Auto click ah. Còn muốn thêm thì phải đầu tư thêm,... và hiện thì khám phá thêm acc mới xem như các ace post thế nào, còn phần nhận lương nữa,... hihihi, thấy trong freebit có chỗ cũng khác khác tí.
Nói chung chất lượng hơn số lượng, không phải cứ nhiều acc là ngon, fb hiện tại mình chỉ còn dùng đúng 3 acc, "Sướng Nhờ Lông" của nó cũng có cái gọi là mãn nguyện và hài lòng.

Dân tình hiện tại ngoài fb thì dice lương của stake và prime cũng tương đối đông.

Tất nhiên cũng theo quy luật vạn thua chục thắng thì site mới vui + bền và người có thu cũng hài lòng về site :)

Trước đây có thấy bác nói về DEPOSIT nhìu acc ăn 10k/acc,cách đó củng hay nhưng mình chưa làm vì sợ multi acc >>> delete
vãi bác, trí nhớ siêu thế. Lúc đó mình chém gió cho sướng mồm thôi chứ có biết ất giáp gì đâu :popo_big_smile:

Mình ko hiểu trong tổng số ref của mình, có 1 người RECENT rất cao mổi tuần trên 100k sts,nhưng qua kiểm tra ví của ref đó trên FB thì ngừng DEP từ rất lâu.
Năm ngoái có bug balance, bug hi lo, chả làm gì mà wag tăng vô cực, balance muốn nhiêu có nhiêu, rút vài lần tham quá bị phát hiện, fix. Bạn xem kỹ biết đâu lại hay ho.

Năm ngoái có bug balance, bug hi lo, chả làm gì mà wag tăng vô cực, balance muốn nhiêu có nhiêu, rút vài lần tham quá bị phát hiện, fix. Bạn xem kỹ biết đâu lại hay ho.

Mình có biết qua bug này, và hiện tại mình cũng có acc balance tương đối, nhưng có cách ẩn danh đi vẫn rút được, 1 là rút chung đồng bộ, 2 là không được rút quá mức 6, 3 là ấn định limit , 4 là tuần thủ nguyên tắc tham thì thâm, 5 là ...*****

Mình có biết qua bug này, và hiện tại mình cũng có acc balance tương đối, nhưng có cách ẩn danh đi vẫn rút được, 1 là rút chung đồng bộ, 2 là không được rút quá mức 6, 3 là ấn định limit , 4 là tuần thủ nguyên tắc tham thì thâm, 5 là ...*****
Bác có acc nào nhiều ref lâu năm sell mình ít. Chủ yếu hợp thức hoá là acc có khả năng kiếm đc tiền. Acc mới rút nhiều trảm ngay.

Bác có acc nào nhiều ref lâu năm sell mình ít. Chủ yếu hợp thức hoá là acc có khả năng kiếm đc tiền. Acc mới rút nhiều trảm ngay.
Cái này chắc khó. Chỉ những ai đang kẹt tiền lắm thì mới bán cái cần câu cơm của mình. Chứ như bạn @vansutuyduyen thì tiền đông lắm, không có nhu cầu bán đâu ?

Cái này chắc khó. Chỉ những ai đang kẹt tiền lắm thì mới bán cái cần câu cơm của mình. Chứ như bạn @vansutuyduyen thì tiền đông lắm, không có nhu cầu bán đâu ?
ref nhiều thì trên này cũng nhiều đồng chí cày cho đủ tuổi lắm anh, sơ sơ có khoảng chục người là ít, mỗi người lại có vài acc xịn sò, đa phần nếu đã biết mánh thì tự ăn còn không kịp chứ khó mà bán con gà đang đẻ trứng vàng của mình đi :popo_bye:

Đồng chí ở phan rang có biết đồng chí @Vothuongkhanh không nhỉ ? Nghe nói cũng ở phan rang và đồng chí ấy cũng Ngộ được 1 phần đấy
Mình cũng biết được cách nhận lương nhờ bạn đọc bài của bạn Huy nhiều và xem bạn @Vothuongkhanh bạn @kiemtientrano nói chuyện, cảm ơn các bạn :D

Mình cũng biết được cách nhận lương nhờ bạn đọc bài của bạn Huy nhiều và xem bạn @Vothuongkhanh bạn @kiemtientrano nói chuyện, cảm ơn các bạn :D
Tính ra khá nhiều người giao thông riêng với đồng chí Bảo. Ôn lại kỷ niệm thì donate phát nữa đi anh :popo_big_smile:

À. Mình ko cần acc gọi là "đủ tuổi" theo trường phái bác dalat. Chỉ là reg lâu, có thâm niên hoạt động để hợp thức hoá balance thôi.

donate hôm nay đâu có chọn số được đâu Huy :D
Đuổi hình bắt số anh ơi, đâu cứ nhất thiết vụ thuộc và xổ số :popo_bye: .Nhưng cơ mà tiền của anh cứ chạy về túi của thằng Bảo thì em cũng chẳng có hứng tổ chức cho lắm =))

tôi có 2 acc năm 2017, acc balance 0.02 26891 rp và acc 0.03 483922rp mua bao nhiêu ông, 2 acc đều có hơn 1000 ref luôn ông

tôi có 2 acc năm 2017, acc balance 0.02 26891 rp và acc 0.03 483922rp mua bao nhiêu ông, 2 acc đều có hơn 1000 ref luôn ông
bạn rút hết rồi cho mình cái giá ib nhé

Em mới nuôi được acc thế này, anh xem dùm em đã đủ điều kiện để học tịch tà kiếm phổ chưa ạ :popo_canny::popo_canny:

chắc là đủ tuổi nè. Nhưng chưa canh được, hic.

Attachments

4.6 KB · Views: 169
    4.1 KB · Views: 166

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week