• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

BTC tăng là nghe rôm rả ngay nhỉ. Nhưng mà roll lại ít đi. Được cái này mất cái kia.:popo_big_smile:

Chào 500 anh em, em cũng mới tham gia đào coin trên freebitco mà giờ mỗi lần claim ít sts quá. Bác chủ thread hay pro nào có thể mách nước cho e cách tạo nhiều reg được không ạ, facebook của em là: https://www.facebook.com/Chinhnx89, em cũng chỉ có con lap cùi mà tạo máy ảo nó chậm quá,mong được mọi người chỉ giáo. Em xin cảm ơn

Chào 500 anh em, em cũng mới tham gia đào coin trên freebitco mà giờ mỗi lần claim ít sts quá. Bác chủ thread hay pro nào có thể mách nước cho e cách tạo nhiều reg được không ạ, facebook của em là: https://www.facebook.com/Chinhnx89, em cũng chỉ có con lap cùi mà tạo máy ảo nó chậm quá,mong được mọi người chỉ giáo. Em xin cảm ơn
Đơn giản nhất thì bạn tạo profile trình duyệt, mỗi acc một profile ref cho acc chính. Còn vấn đề IP thì chắc không quá khó.

không :popo_big_smile::popo_big_smile: khi nào tick vào chơi cái Jackpots bên phải ý mới trúng được theo mức nó đã đề ra
Thế là phải tick vào mới ăn đc hả bác? nếu tick mà ko đúng số thì mình có mất gì ko bác?
Mới nhìn qua tưởng 2tr sts ai ngờ nhìn lại thấy DOGE :popo_big_smile: Chó mà bet 0.02 thì tốn công, thà đợi chuỗi quất 1 mẻ còn hơn :popo_beauty:
Em cháy acc mấy lần rồi, bet chơi chơi mà lần đầu tiên vào đc 4 số 8 nên muốn hỏi xem có mần ăn gì đc ko? :popo_bye:

Thế là phải tick vào mới ăn đc hả bác? nếu tick mà ko đúng số thì mình có mất gì ko bác?

Bet thử cái là biết ngay thôi, nhưng khuyên bạn không nên!

cái này anh dalat có nói đứng 1 chỗ ngắm còn khó nữa mà còn vừa chạy vừa ngắm kaka
bạnoó newbie làm gì biết vụ này.

Em cháy acc mấy lần rồi, bet chơi chơi mà lần đầu tiên vào đc 4 số 8 nên muốn hỏi xem có mần ăn gì đc ko? :popo_bye:
mất là mất 12500 sts, được là được 1 bit. Mà toàn thấy mất chả thấy dc

Đánh dấu page 500
Lâu lắm ko vào đây
Chủ đề này sẽ kéo tới 1k page. freebit khi nào hết cửa ăn topic này mới die đc.

8gb ram chạy tầm bao nhiêu tag vậy c, vps m chạy được 30 tag firefox là đứng ngay hiz
nếu cắm kiểu cố định thì tốn tài nguyên lắm, mình chạy theo kiểu roll xong thì đóng firefox, mở profile tiếp theo. Chạy 10 thread thôi cho nhẹ máy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom