Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

8k nhẹ nhàng mà bác, chắc bác mới nhảy qua chưa có niềm tin nên thế :popo_big_smile::popo_big_smile: khối ông đu 19k kia kìa
qua đi nhậu nên bị cướp mất # tứ chín :popo_cry:

Bác nào thông não giúp em phát, trước e vẫn đổi mức 1200rp/24h đc mà bây giờ chỉ đổi được mức 120rp/ngày. Ví dụ giờ e mua 23058 vé là được mở lại phải không ạ, và khoá đó là vĩnh viễn hay 1 tuần reset 1 lần ạ. Ai dùng rồi tư vấn cho e với

Bác nào thông não giúp em phát, trước e vẫn đổi mức 1200rp/24h đc mà bây giờ chỉ đổi được mức 120rp/ngày. Ví dụ giờ e mua 23058 vé là được mở lại phải không ạ, và khoá đó là vĩnh viễn hay 1 tuần reset 1 lần ạ. Ai dùng rồi tư vấn cho e với View attachment 116118
Phải bet hoặc mua lot nó mới cho đổi ở tất cả các mức

em hiểu cái đó, vấn đề là mình đạt điều kiện đổi các mức xong là đc mãi hay là chỉ đc 1 khoảng time thôi ạ, ví dụ 1 tuần reset 1 lần chẳng hạn
điều kiện tăng dần nếu số lần roll free tăng dần

em hiểu cái đó, vấn đề là mình đạt điều kiện đổi các mức xong là đc mãi hay là chỉ đc 1 khoảng time thôi ạ, ví dụ 1 tuần reset 1 lần chẳng hạn
sau khi bác mua 23058 vé xong. nó sẽ cho bác đổi point ngay lúc đó. nhưng bác roll tiếp thì cái mức đó nó sẽ tăng trở lại. ví dụ bác ăn của nó 30sts thì bác phải bỏ ra 40sts để mua lot nó mới cho đổi point

sau khi bác mua 23058 vé xong. nó sẽ cho bác đổi point ngay lúc đó. nhưng bác roll tiếp thì cái mức đó nó sẽ tăng trở lại. ví dụ bác ăn của nó 30sts thì bác phải bỏ ra 40sts để mua lot nó mới cho đổi point
ok bác, giờ thì e hiểu rồi, ăn đc của nó cái rp cũng khó ghê
:D

mọi người cho em hỏi là mấy trang: golden tea và mấy trang moon còn pay đều không ạ?
tea thì có giới hạn năng lượng, các trang moon thì vẫn ok nhưng chơi mới ko ko bằng ví được mà thông qua coinpot , còn chơi bằng ví mà ko đủ 100% thì cũng chẳng đc bao nhiều đâu :popo_boss:

Mấy hôm nay acc free lại bắt nhập capt rồi. Chắc hết khuyến mãi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,537
170,632
Latest member
lalina
Back
Top Bottom