Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

mình là newbie mới vào thể loại này. Bác nào nhiều kinh nghiệm chỉ mình cách đào.
P/s: Công ty mình có nhiều máy tính ở không,không làm gì. Mình có thể tận dụng được không? các máy đa số core i3 ram 2GB

bác mua ở thread nào mà giá có 3tr1 rẻ vậy. em thấy toàn 5tr. mà làm sao để chia 1 dedicate server ra nhiều VPS hả bác. license windows thế nào. Xài crack hả.
bạn chưa đọc 2 quy tắc dưới chữ ký của chủ thớt này sao? Hỏi thế thì tới con trê rồi:confused:

hôm nay em đọc tin của các bác buồn cười quá, em thì chưa có duyên mấy site của các @dalat kiếm bug nhưng nhờ bác Huy lúc chỉ đường cho em ETH em cũng có lời hơn hơn 200 triệu em cũng theo lời bác ấy xả hoà vốn rút ra rồi để lại một ít chờ giá mà không sợ gì đây các bác, có BTC em đang bị lỗ do tham đặt 12k mà lên 11k9 em không bán nên em để lại chưa bạn đây ạ, còn bác Huy em ăn tiền mấy lần nhiều có nói tặng bác ấy tiền công mà bác ấy không nhận nói em làm từ thiện thôi, em có lên Đà Lạt chơi gặp bác ấy cảm ơn mà đúng lúc bác ấy đi công tác chưa có duyên gặp được

Có bác nào chơi acc chưa dep vào mà được bỏ capt chưa? Xác nhận giúp cái cho e có hy vọng chứ cái PLAY FREE BTC WITHOUT CAPTCHA của nó càng lúc càng tăng lên yêu cầu gì nổi? :mad:

Có bác nào chơi acc chưa dep vào mà được bỏ capt chưa? Xác nhận giúp cái cho e có hy vọng chứ cái PLAY FREE BTC WITHOUT CAPTCHA của nó càng lúc càng tăng lên yêu cầu gì nổi? :mad:
:oops: acc em nó cho ăn captcha luôn rồi, hôm qua còn đang được bỏ captcha, nay login vô thấy capt :confused: acc chưa dep bao giờ

:oops: acc em nó cho ăn captcha luôn rồi, hôm qua còn đang được bỏ captcha, nay login vô thấy capt :confused: acc chưa dep bao giờ
mình thấy acc chưa dep khó được ăn capt lắm, kéo lên chỗ PLAY FREE BTC WITHOUT CAPTCHA , yêu cầu của nó ngày một tăng cơ

Cừ cháy acc nhiều lần thì nó hết captcha thôi mà, mình là 1 ví dụ :popo_ah:

Cừ cháy acc nhiều lần thì nó hết captcha thôi mà, mình là 1 ví dụ :popo_ah:
quang trọng là có dep hay không thôi bác :popo_baffle:
acc mới nó tặng mấy ngày đầu đó ông, chơi lâu bet nhiều là cũng mất đó ông
không có đâu..em mới chơi acc new nè, không dễ ăn của nó đâu :popo_beauty:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,629
171,661
Latest member
Percyder