Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

1 tháng trừ chi phí đi bác thu về 1 BTC không
cũng rai rai có tiền cơm cháo hàng ngày, đc ngày nào biết ngày đó chứ khó mà tính theo tháng. Cái này đâu nói trước đc ngày mai

nó mới cho thêm 1 sự lựa chọn để play without captcha đây. update cơ chế liên tục, k biết khi nào mới ổn định

Freebit vừa ra chức năng miễn captcha đối với các acc new, bằng cách click vào PLAY WITH CAPTCHA và ROLL thôi, nhưng đổi lại sẽ bị mất 1 điểm reward, thay vì 1 roll free nhận được 2 điểm thì giờ 1 roll free chỉ nhận được 1 điểm thôi.
Ông nào chạy bot roll free mà không quan trọng đến điểm reward thì thơm đây :p:p nhẹ tay để em nó sống dai tí nha các bờ rồ :(

Freebit vừa ra chức năng miễn captcha đối với các acc new, bằng cách click vào PLAY WITH CAPTCHA và ROLL thôi, nhưng đổi lại sẽ bị mất 1 điểm reward, thay vì 1 roll free nhận được 2 điểm thì giờ 1 roll free chỉ nhận được 1 điểm thôi.
Ông nào chạy bot roll free mà không quan trọng đến điểm reward thì thơm đây :p:p nhẹ tay để em nó sống dai tí nha các bờ rồ :(
View attachment 115756
chưa thơm đâu =)) có thể site nó đang lừa đấy, giới hạn dùng nhiều sẽ âm điểm đấy =)) giá trị 1 đỏ sẽ được tăng lên dần khi dùng nhiều cho coi :popo_boss:

chưa thơm đâu =)) có thể site nó đang lừa đấy, giới hạn dùng nhiều sẽ âm điểm đấy =)) giá trị 1 đỏ sẽ được tăng lên dần khi dùng nhiều cho coi :popo_boss:
thì em cũng biết là site nó đang lừa gom nhóm lại thì phải, vấn đề là âm điểm thì sẽ như nào bác nhỉ? chẳng lẽ nó trừ ngược lại vào balance mình luôn à? Thế thì căng thật :D mà 1 roll free được 2 điểm, nó chỉ trừ 1 thì làm sao âm được ta? :confused::confused:

thì em cũng biết là site nó đang lừa gom nhóm lại thì phải, vấn đề là âm điểm thì sẽ như nào bác nhỉ? chẳng lẽ nó trừ ngược lại vào balance mình luôn à? Thế thì căng thật :D mà 1 roll free được 2 điểm, nó chỉ trừ 1 thì làm sao âm được ta? :confused::confused:
ý bác ấy nói là roll càng nhiều lần thì số RP để miễn captcha sử dụng sẽ tăng. Theo mình biết thì sau 1 lần roll tăng lên 1 RP. Hơn 100 roll thì bắt đầu số RP trong acc sẽ tụt dần về 0.

nó có lưu ý check số dư rp kìa :popo_boss:

Mình giả sử các acc mới nhận 2 điểm dùng 1 điểm , vị chi khi roll được 100 lần là có 100 rp dư à ko tốn cap, tiếp đến từ lần thứ 101 đến 150 có thể nó sẽ tăng lên thành mỗi lần tốn 2 điểm nghĩa là vẫn dùng được nhưng đồn thời ko thêm được điểm nào, từ 151 đến 200 có thể nó sẽ tăng lên thành mỗi lần dùng sẽ mất 4 điểm theo cơ chế đúp bồ , có thể đây mới là lúc các bot của nó hoạt động để bắn các acc dùng auto nó sẽ cân nhắc bắn theo cơ chế lọc, còn cơ chế nó thể nào mềnh ko quan tâm lắm, các số lần 100 150 200 và các lần tăng số đỏ lên 1 2 4 ... là mềnh chỉ ví dụ thế còn site nó làm sao thì hẳn nó đã có cơ chế thanh lý môn hộ rồi nên tốt nhất đừng dính vào cái bẫy của nó :popo_big_smile:

Mình mới thuê 1 tool connect ssh rồi run firefox.run theo số thứ tự profile firefox trong thư mục chọn.
Tool multi thread.k giới hạn.........
Các bạn muốn run firefox rồi chạy imacro thì đặt url là tên imacro.
Tool như hình.
1yA4to[\URL]

https://uphinhnhanh.com/image/1yA4to
P/S
Có một lỗi nhẹ là khi chạy ở vps yếu pending 1-2 cái khi run firefox.còn lại đều ok
Nếu ai chưa có tool có thể rủ người pm mình.m sell nhé.
Giá sẽ là 200k /1 người. Đủ 5 người pm mình sẽ sell tool.cứ 200k /1 người hì :p
Tool k giới hạn pc k key gì hết

Attachments

984 KB · Views: 90
    984 KB · Views: 90
Mình mới thuê 1 tool connect ssh rồi run firefox.run theo số thứ tự profile firefox trong thư mục chọn.
Tool multi thread.k giới hạn.........
Các bạn muốn run firefox rồi chạy imacro thì đặt url là tên imacro.
Tool như hình.
1yA4to[\URL]

https://uphinhnhanh.com/image/1yA4to
P/S
Có một lỗi nhẹ là khi chạy ở vps yếu pending 1-2 cái khi run firefox.còn lại đều ok
Nếu ai chưa có tool có thể rủ người pm mình.m sell nhé.
Giá sẽ là 200k /1 người. Đủ 5 người pm mình sẽ sell tool.cứ 200k /1 người hì :p
Tool k giới hạn pc k key gì hết

bác kiếm key win server 2012 ở đâu vậy. cho em xin với được không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week