• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Bán rồi thì sao mà nhét vào lại được hả bác ! :(

10k$/BTC bác ơi ! :(
có người mua của mình để nhét vào được thì mình cũng có thể mua của người khác để nhét vào lại được mà bác :):):)

Rất khó để dự đoán được xu hướng của thị trường. Biết được chắc mọi người đều khá giả rồi. Plan của mình là đã lỡ ôm rồi thì ôm luôn. Chưa bán là chưa lỗ.
cứ mua thêm mỗi lần 0.1 mà giờ em được 1 BTC rồi bao giờ mới lên

mình cũng bị chia hai rồi nhưng không có $ để mua thêm để bình quân giá :oops:
vậy thì h chỉ có 2 phương án: 1 là cắt lỗ đợi nó xuống mua thêm để tăng số lượng. 2 là hold đến khi nào nó lên thì thôi ^^!

Em /4-/5 cả rồi, đu alcoin từ hồi btc 16k mà giờ btc 6k, alcoin thì không thấy mặt trời đâu cả, lặn mãi k biết đâu là đáy

có người mua của mình để nhét vào được thì mình cũng có thể mua của người khác để nhét vào lại được mà bác :):):)
Trúng thận đểu thì sao bác , mà nghe nói thận đàn ông nó éo thèm mua , thôi cái gì chứ đụng đến sức khỏe thì thua , mốt có nhiều BTC cũng ko chữa nổi ! :D

Em /4-/5 cả rồi, đu alcoin từ hồi btc 16k mà giờ btc 6k, alcoin thì không thấy mặt trời đâu cả, lặn mãi k biết đâu là đáy
Hold to die bác à , đằng nào bán cũng lỗ sặc máu rồi , nên kệ nó đi , giờ đi cày free kiếm tiền cơm cháo thôi bác ơi !

bác phải quen với khái niệm đáy của ngày hôm này là đỉnh của ngày mai đi bác ạ :D:D:D:D

Nghe nói thị trường nát đến cuối năm nay không biết sao ! :eek:
vậy thì h chỉ có 2 phương án: 1 là cắt lỗ đợi nó xuống mua thêm để tăng số lượng. 2 là hold đến khi nào nó lên thì thôi ^^!

Chấp nhận và phải giữ đến cuối năm, thị trường giảm không dám ngó tài khoản luôn

Trúng thận đểu thì sao bác , mà nghe nói thận đàn ông nó éo thèm mua , thôi cái gì chứ đụng đến sức khỏe thì thua , mốt có nhiều BTC cũng ko chữa nổi ! :D
bác nói chí phải, sức khỏe là quan trọng, có sức khỏe là có tất cả . Sợ nhất cái vụ ko có sức .

Hehe, đâu dám nhìn tài khoản đâu, sợ quá bro ơi, cơn bão lịch sử cuốn mọi tiền đi
đợt tháng 6,7 năm ngoái cũng nói là bão lịch sử, năm nay cũng bão lịch sử và hình như càng ngày thì bão càng gây thiệt hại nặng nề hơn thì phải .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,949
171,020
Latest member
thanhtai0139

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom