• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

bác dự khi nào nó lên lại thế
e mà biết khi nào nó lên thì e là thánh rồi chứ ko phải người thường nữa bác ạ. Hiện tại thì chỉ biết càng xuống thì càng mua thôi bác ạ

thế canh mua xong rồi vào nhắn tin cho ổng chém là vừa :D
nhắn tin cho ổng mấy lần rồi, ổng nói mày mua con đó thì mày chết là đúng rồi, cái tội cầm đèn chạy trưóc oto

Đang có mấy đồng lẻ cũng tính mua mà nhìn giá cũng sợ sợ... nó mà tụt nữa thì hết cháo :)
đã gọi là mấy đồng lẻ thì cứ phang đại đi bác, biết đâu bất ngờ

bác dự khi nào nó lên lại thế
Rất khó để dự đoán được xu hướng của thị trường. Biết được chắc mọi người đều khá giả rồi. Plan của mình là đã lỡ ôm rồi thì ôm luôn. Chưa bán là chưa lỗ.

Rất khó để dự đoán được xu hướng của thị trường. Biết được chắc mọi người đều khá giả rồi. Plan của mình là đã lỡ ôm rồi thì ôm luôn. Chưa bán là chưa lỗ.

Đành rằng là thế bác à, nhưng ông nào ôm lúc 19k thì giờ chắc ko có hồn để ôm :) năm 2017 có thể nói nó gần như không có kháng cự. nhưng bây giờ thì khác nó phải phá hết tất cả các mốc nó đã đi qua. nên bác nào phải thật dư dả mới ôm đc vì chắc sẽ rất dài hạn. :eek:

mặc dù chưa bán là chưa lỗ nhưng mỗi lần nhìn vào tài khoản là lại tiền ơi xót xa :(

mặc dù chưa bán là chưa lỗ nhưng mỗi lần nhìn vào tài khoản là lại tiền ơi xót xa :(
vậy thì tắt máy đừng xem nữa, hãy bật tivi lên và coi WC đi, qua WC tính tiếp.

Đành rằng là thế bác à, nhưng ông nào ôm lúc 19k thì giờ chắc ko có hồn để ôm :) năm 2017 có thể nói nó gần như không có kháng cự. nhưng bây giờ thì khác nó phải phá hết tất cả các mốc nó đã đi qua. nên bác nào phải thật dư dả mới ôm đc vì chắc sẽ rất dài hạn. :eek:
với thị trường này thì, chả ai nói trước được điều j, có khi sáng mai ae ta ngủ 1 giấc thức dậy thì giá đã lên tới đâu đâu cũng không chừng. Mà cũng có khi ngủ dậy nó xuống 1k thì cũng chằng biết chừng :D:D:D:D

Mua sạch máu trong người luôn rồi , giờ còn 2 quả thận đây , mà ko dám bán , sợ chết chứ sống ko nổi ! :mad:
2 quả thận, chỉ cần xài 1 quả là được, quả còn lại đi cầm cố đi, khi nào giá trở lại 20k thì chuộc lại rồi mua thêm mấy trái dự phòng để phòng hờ những lần sau bác ạ :D:D:D:D

2 quả thận, chỉ cần xài 1 quả là được, quả còn lại đi cầm cố đi, khi nào giá trở lại 20k thì chuộc lại rồi mua thêm mấy trái dự phòng để phòng hờ những lần sau bác ạ :D:D:D:D
Bán rồi thì sao mà nhét vào lại được hả bác ! :(

mua lúc bao nhiêu mà lỗ giữ vậy, không dùng đến $ thì cố giữ nhé đừng bán
10k$/BTC bác ơi ! :(

mua lúc bao nhiêu mà lỗ giữ vậy, không dùng đến $ thì cố giữ nhé đừng bán
chắc là bác ấy mua BTC xong rồi mua altcoin nên mới xuống thê thảm như thế. Cái này người ta gọi là lỗ kép nè !:(:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom