Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

Có em cũng tham gia vài dự án chứ không nhiều , cũng mới tập chơi à bác !
chắc bác cũng có kinh nghiệm ít nhiều về cái đó, nếu có thể mong bác chỉ dẫn cho em 1 số cái nhé bác.

cá mập muốn giết ta ta phải giết cá mập không thể để nó ăn tươi nuốt sống đc .
ta chỉ có thể rỉa nó từ từ thui bác ạ, chứ ko thể nào giết nổi cá mập đâu. Ta mà giết được cá mập thì ta được gọi là cá Kình rồi.

cá mập muốn giết ta ta phải giết cá mập không thể để nó ăn tươi nuốt sống đc .
Giết nổi không bác , cá mập nó thao túng hết , vốn nó chắc vài K bit , chắc ko giết nổi đâu , đu theo nó ăn kèo thôi là ngon rồi bác nhẩy ! :D

Giết nổi không bác , cá mập nó thao túng hết , vốn nó chắc vài K bit , chắc ko giết nổi đâu , đu theo nó ăn kèo thôi là ngon rồi bác nhẩy ! :D
chiến thuật là cứ đi theo chúng nó, nó ăn cái j thì mình chỉ cần ăn phần thừa của chúng nó thì đã là 1 thành công rồi

OK , có gì cứ hỏi , mình sẽ trả lời trong tầm hiểu biết của mình !
rất mong được sự chỉ giáo của bác, e cũng chỉ mới tập tễnh bước vào con đường này thôi ạ !

Cá mập muốn các cá con bỏ thị trường để làm giá một mình đấy mà .

Cá mập muốn các cá con bỏ thị trường để làm giá một mình đấy mà .
chúng nó mà loại hết cá con thì nó ăn ai, chẳng lẽ cá mập chuyển sang chế độ cắn nhau

canh lần sau ông chém coin nào bay vào mua là ok :D
chỉ sợ ổng vừa chém phát, vào mua lúc đó là đu đỉnh luôn rồi bác ạ !

bác @dalat cho e hỏi, giờ e có tài khoản moonbit đăng kí bằng địa chỉ ví, sao e vào claim nó hiện ví dụ là 30bit mà thu về có được nửa là sao nhỉ.

ông này là thánh chém nè, mỗi lần ổng mà phán con nào 1 cái là con đó bay lên tới cung trăng luôn !!
Quan trọng là bây giờ đào vốn đâu ra để vào nữa đây ạ, đu đỉnh giờ ngồi ngó hết rồi còn đâu. Mà sao em nghe tin ông này bị ám sát rồi nhỉ, đang nằm trong phòng hồi sức :D

bác @dalat cho e hỏi, giờ e có tài khoản moonbit đăng kí bằng địa chỉ ví, sao e vào claim nó hiện ví dụ là 30bit mà thu về có được nửa là sao nhỉ.

Bạn kiểm tra vài lần xem có đúng vậy không? chắc bạn nhầm thôi chứ hệ thống khó sai lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,623
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom