Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

:D :D :D
ko có thời gian vs ko có $ bác oi ^^, dang an bám ở nhà :p
chỉ cần vác xác lên rồi vác xác về thôi :cool: nhưng giờ mình cũng hạn chế rồi, chỉ giao lưu với những anh chị em đã từng quen, ko muốn thêm bạn mới nữa :) , giờ nhiều thành phần nằm vùng thăm dò lắm, quan hệ càng rộng càng tốt nhưng rộng quá thì ko nên quan hệ ...
:)
không tự nhiên bác ý bỏ vài năm mmo rồi quay lại tập trung vậy đâu. không biết a H nhận định thế nào. nhưng lúc a H quay lại mmo là bit đang ở mức khoảng 700-1000$. Rồi nó có giá thế này. Còn việc tin hay không ở trên mạng ngta không biết bạn là ai, bạn cũng k biết ngta thế nào. Nên tin hay không tùy bạn. Miễn bàn =))
Từ lúc LR sập là anh anh bỏ, chính xác quay lại thì bit đang chưa được 500 thấy nó có giá quá mới quay lại chứ nếu nằm gai nếm mật từ lúc nó lèo tèo thì ... :oops:

chỉ cần vác xác lên rồi vác xác về thôi :cool: nhưng giờ mình cũng hạn chế rồi, chỉ giao lưu với những anh chị em đã từng quen, ko muốn thêm bạn mới nữa :) , giờ nhiều thành phần nằm vùng thăm dò lắm, quan hệ càng rộng càng tốt nhưng rộng quá thì ko nên quan hệ ...

Từ lúc LR sập là anh anh bỏ, chính xác quay lại thì bit đang chưa được 500 thấy nó có giá quá mới quay lại chứ nếu nằm gai nếm mật từ lúc nó lèo tèo thì ... :oops:
:D.
e mới nên k rõ vụ sập LR nó thế nào. Nghe nói trang đó như PM. nhưng bác quay lại với bit khoảng 1 năm thì nó lên như quả khinh khi gặp siêu bão @@. Em nhớ lúc bit 18tr e đã thấy đắt =))

:D.
e mới nên k rõ vụ sập LR nó thế nào. Nghe nói trang đó như PM. nhưng bác quay lại với bit khoảng 1 năm thì nó lên như quả khinh khi gặp siêu bão @@. Em nhớ lúc bit 18tr e đã thấy đắt =))
uhm, nhờ LR sập nên PM mới nổi :oops: , bit lúc chú thấy 18tr đã đắt, cái thời anh thấy bit chỉ chưa được 1tr8 nay còn đâu :(

ETH vs LTC đỏ lòm rồi ,bác nào hốt ko , hay đọi btc giảm

anh dalat dậy sớm quá, trang freebit anh có bị captcha hình ảnh không ạ
anh cũng có thấy cap hình nhưng anh 100% nên ko phải chọn chỉ roll bình thường

vừa nhận đc mail của eobot :confused:

Hello miner Dalat.

As you may have heard in the news over the last few weeks, China has implemented bans on ICOs (initial coin offerings) and now Bitcoin and other cryptocurrency trading. It is unclear if they are going to ban Bitcoin mining.

Eobot currently runs the majority of our Bitcoin mining in China. Depending on if, and how, they ban Bitcoin Mining (for example, they may let us ship the hardware out of the country to continue mining), Eobot may be forced to terminate Cloud Mining/GHS contracts early.

We hope this doesn't happen, but we are announcing this to our users to be fully transparent and allow the option to trade and sell their GHS early and before a China ban becomes a reality.

Until next time...happy mining,
-The Eobot Team

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week