Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

vụ 100% tùy vào cách ăn trước đó , roll và bet ngày trước đó khi reset thế nào , hôm qua anh ko onl nhiều do bận di chuyển nên ko "cố ý" và ko bet thì sẽ bình thường, đủ lực nhận lại 100% thôi :)

Hiểu ý bác rồi . Hiện tại e vẫn chỉ ăn ở mức 100k một ngày là dừng lại. Vẫn áp dụng ăn gần 2 tháng nay rồi. Mỗi ngày gãi một ít là đủ rồi. tham thì thâm:p

số 9990 9991 9992 9993 là chơi được chưa anh hay phải đợi ở mức 9994 vậy ạ
e nghĩ là ko đâu bác , vd như chị gì lucky ấy @@ ,acc của chi ây chơi bet ms đủ dk đó

Mọi ng cho em hỏi về moonbitcoin?
Sao em đk mà nó bắt phải dùng ví nó quy định thì mới đc ?
Ví em nó chấp nhận : coinpot với lại trang này có mục đào bitcoin ngay trên trình duyệt luôn .

Freebitcoi bây giờ rất khó nhai (100 acc cày 8-10 giờ chưa được 30k sts) 1 tháng chưa được 1 tr nhưng lại phải bỏ công sức thời gian va sức khoẻ Các bạn ai cày freebitcoi đều biết :(

Mọi ng cho em hỏi về moonbitcoin?
Sao em đk mà nó bắt phải dùng ví nó quy định thì mới đc ?
Ví em nó chấp nhận : coinpot với lại trang này có mục đào bitcoin ngay trên trình duyệt luôn .
nó thích thế :D

Freebitcoi bây giờ rất khó nhai (100 acc cày 8-10 giờ chưa được 30k sts) 1 tháng chưa được 1 tr nhưng lại phải bỏ công sức thời gian va sức khoẻ Các bạn ai cày freebitcoi đều biết :(
Thuê captcha gõ đi bác may ra có lời :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,353
170,478
Latest member
ssstikdownload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back