Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

vấn đề block acc hay block ip chỉ là khái niệm tương đối. gọi cái nào cũng không hoàn toàn sai mà cũng không phải hoàn toàn đúng :) .nếu bác nào ko tin mà muốn tranh cãi vấn đề này với em thì cá độ với em đi để em kiếm tí cháo :)
em chỉ đang quan tâm vấn đề bác kia nói acc bị xóa vì nguyên nhân gì thôi...

Hi. Còn vídu như bet 1 cái mak thua vậy có bet lại hok bác hay đợi qua ngày luôn :oops:
có nhiều quy luật bet, mỗi người áp dụng theo cá nhân riêng , mẹo bet của mình phụ thuộc vào mức roll > trung bình thì mới tiến hành bet , hệ thống nó lừa mình thì mình cũng sẽ lợi dụng lừa lại hệ thống, ko phải bet 1 cái, mà trong chuỗi bet đó mình phải có thua đánh lừa rồi mới ăn 1 quả rồi dừng lại :)

Mình đang cần tôl nè bạn,ngồi gỏ cả ngày trời đầu óc muốn nổ tung vì căng thẳng :(
hình như bạn cần là cần tool bet phải ko?
nếu phải thì inbox yêu cầu và mức giá chi thử xem nếu đc mình code cho, lâu nay toàn cháy acc hết xiền ăn rồi....

có nhiều quy luật bet, mỗi người áp dụng theo cá nhân riêng , mẹo bet của mình phụ thuộc vào mức roll > trung bình thì mới tiến hành bet , hệ thống nó lừa mình thì mình cũng sẽ lợi dụng lừa lại hệ thống, ko phải bet 1 cái, mà trong chuỗi bet đó mình phải có thua đánh lừa rồi mới ăn 1 quả rồi dừng lại :)
Tức là khi nào Roll được quả mức 3, 4 trở lên mới nên bet hả bác. E dạo này Roll toàn mức bé nhất chẳng thấy được mức 2, 3 gì cả. :((

hình như bạn cần là cần tool bet phải ko?
nếu phải thì inbox yêu cầu và mức giá chi thử xem nếu đc mình code cho, lâu nay toàn cháy acc hết xiền ăn rồi....
Minh không phải cần tôl bet bạn,chết lên chết xuống vì bet,ý của mình là captcha.Còn bet thì không còn muốn hơn thua với nó nữa rồi :D

Minh không phải cần tôl bet bạn,chết lên chết xuống vì bet,ý của mình là captcha.Còn bet thì không còn muốn hơn thua với nó nữa rồi :D
captcha thì có mấy bạn treo bằng imacro ý bạn, bạn MrKubem hình như đang xài, bạn xin xỏ code đi :)

Captcha imarcos thì mình biết,tưởng đâu tôl captcha thì còn xin xỏ lolz
bạn có dùng imarcos mà vẫn cảm thấy bứt rứt khó chịu có lẽ do trong thời gian change acc ngồi ko ko biết làm gì nên sinh ra cảm giác ức chế
bạn thử theo cách mình trong thời gian đợi change acc kiếm mấy game trí tuệ chơi giải trí
mình thì chọn xếp bài...xếp gạch...

bạn có dùng imarcos mà vẫn cảm thấy bứt rứt khó chịu có lẽ do trong thời gian change acc ngồi ko ko biết làm gì nên sinh ra cảm giác ức chế
bạn thử theo cách mình trong thời gian đợi change acc kiếm mấy game trí tuệ chơi giải trí
chơi nhiều acc change thì phê luôn :D

có lẽ mai nghỉ xả hơi 1 bữa quá :D nhả lại nó phát thứ 3 mới thèm ăn :D hên chưa dùng phát dội nuớc cấp 10 ko có lại mất công tính lại

hôm nay ăn hơi no rồi, mai mà chơi tiếp có khi bị bội thực :oops:

Bác có thể up lại hình này cho chiêm ngưỡng vs đc ko bác :D

bác ngon zữ , chả bù e phải zo từng acc , mêt vc

Bác có thể up lại hình này cho chiêm ngưỡng vs đc ko bác :D
hình nó post từ tám đời nào rồi nên die mình ko có thói quen lưu lại hình đã up, nhưng theo nội dung đó thì liên quan đến bet, vậy mình bet lại hình mới , tham khảo được thế nào thì tham khảo, mấu chốt là cò mồi khi bug roll đc số đẹp mới tiến hành chơi :)

https://uphinhnhanh.com/image/MJ9z8C
hiện tại mỗi ngày mình chỉ ăn mức 1 tr sts là dừng :)

bác ngon zữ , chả bù e phải zo từng acc , mêt vc
em cũng log từng acc mà.
có một số cách khỏi log từng acc là dùng roboform...tạo nhiều profile.....bác coi áp dụng thử
còn em đang hài lòng với cách log từng acc của mình...

hình nó post từ tám đời nào rồi nên die mình ko có thói quen lưu lại hình đã up, nhưng theo nội dung đó thì liên quan đến bet, vậy mình bet lại hình mới , tham khảo được thế nào thì tham khảo, mấu chốt là cò mồi khi bug roll đc số đẹp mới tiến hành chơi :)

Đã in ra giấy và đốt uống, mong đc như bác.
Thnkas

acc của bác Bonus RP về 0 rồi à

phải được 999x mới bet được hả anh, anh roll sao toàn 3 số 9 hay vậy

hix 10 acc đi trong 1 tuần. chắc phải xem lại cách ăn ở

acc của bác Bonus RP về 0 rồi à
vụ 100% tùy vào cách ăn trước đó , roll và bet ngày trước đó khi reset thế nào , hôm qua anh ko onl nhiều do bận di chuyển nên ko "cố ý" và ko bet thì sẽ bình thường, đủ lực nhận lại 100% thôi :)
phải được 999x mới bet được hả anh, anh roll sao toàn 3 số 9 hay vậy
vấn đề thay đổi 1 số 9 đã nói nhiều rồi, anh ko thành bò nhai lại nữa :oops:

áp dụng hoặc không áp dụng tùy thực tế và quy luật riêng, nhưng cần phải thiên biến vạn hóa dựa vào từng giá trị của biến , như mình đã từng nói tập võ chỉ tập luyện các đường quyền cho thuần thục nhưng lúc đánh nhau thật thì hoàn toàn khác, công thức cũng vậy, ráp số khác thì sẽ thành giá trị khác)

công cụ cần thiết của bet là dùng calculator , áp dụng với những ai vô tình hay cố ý roll được số chỉ thay đổi số cuối như lúc 16:49:56 theo hình giống mình ở trên và số balance hiện tại, lúc này nhân đôi số thu được cò mồi luôn , trường hợp cò mồi mà nó ko thèm ăn thì stop. giả sử 17:22:09 ko phải màu đỏ mà là màu xanh thì dừng luôn, ko đụng đến bet nữa , ăn đc ở mức đó cũng đc rồi, đừng tham. và vì nó là màu đỏ nên dựa vào giá trị số chơi quen sẽ biết tính nhả nó thế nào và xét chuỗi bình quân… tính toán sao thì mình không thể nói

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom