Tổng hợp các trang đào Bitcoin (BTC) - Litecoin (LTC) - Dogecoin (DOGE) - Ethereum (ETH)

như này là không chơi được nữa hay sao anh
nó nói là do ảnh hưởng từ bọn khựa nên có thể sẽ dừng Cloud Mining , có thể thôi chứ ko chắc và nó cũng ko muốn điều đó xảy ra :D Cloud Mining thì mới liên quan còn ko thì vẫn bình thường

nó nói là do ảnh hưởng từ bọn khựa nên có thể sẽ dừng Cloud Mining , có thể thôi chứ ko chắc và nó cũng ko muốn điều đó xảy ra :D Cloud Mining thì mới liên quan còn ko thì vẫn bình thường
vâng, anh nói mining sao em không thấy mining của freebit nữa anh nhỉ

các bác cho em hỏi em chuyển BTC từ https://bittrex.com/ về ví khác mà nó pending từ sáng đến giờ là sao ạ.
giờ ấn dấu X đỏ để cancel lệnh có đc không ạ

Đc phát thôi luôn các bác à

Đc phát thôi luôn các bác à

ngon, nhưng chơi to mà sao liều thế, để 2.5 luôn :) mà sao ko dùng prt sc mà chụp lại chụp = đt thế :)

Chắc bác ấy mừng qúa ko thử *** rồi :))

ngon, nhưng chơi to mà sao liều thế, để 2.5 luôn :) mà sao ko dùng prt sc mà chụp lại chụp = đt thế :)
ngồi máy cơ quan. làm đc phát sướng quá. Chụp đc cái màn hình xong thì đứa văn phòng nó rút mạng về nên ko up đc bác.

các bác cho em hỏi thằng freebitco.in cái phần BROWSER MINING nó còn hoạt động không mà em cắm không thấy nó tăng gì nhỉ

các bác cho em hỏi thằng freebitco.in cái phần BROWSER MINING nó còn hoạt động không mà em cắm không thấy nó tăng gì nhỉ
freebit nó bỏ mining rồi

blockchain của mình vừa nhận tiền xong là bị chuyển đi sang địa chỉ khác đúng số tiền nhận phải làm sao hả các bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,856
172,932
Latest member
thoang8572

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back