Tutorial Tổng hợp các site Paid To Promote - Rate ngon - Có Proof

Bí quyết là đây ?

làm thế nào mà 1 ngày accept lên được 10k vậy cầu treo trên vps cũng taâm vài trăm là max

Cũng có ý định treo bidvertiser trên Hitleap nhưng sợ nó ban nick thì rất là khổ công, uổng cho mấy $ lẻ kiếm được từ traffic thực, mình chưa bao giờ nghe nói bidvertiser chấp nhập Hitleap bao giờ ?
MÌnh treo cả jing với hit sao vẫn có tiền nhỉ. Nó pay rùi @@

View attachment 33888

Em chơi thằng này nó pay rùi, bỏ từ đầu tháng mới chơi lại được mấy bữa như trên ảnh. Tính ra 1 ngày cũng đc hơn 2$ nếu có 2 click như trên. Ngày 28 mới chạy có 6h được 1.4$ rồi trên 2VPS. Bác nào biết boot click khoảng 1 ngày 10 click thui chỉ em với. Nếu được em share luôn mấy site khác cho. Em chơi trên web 2 site tính ra 1 ngày được khoảng 5$. Chạy trên 5 vps cho 2 site của em.
Bác share site em với :(

View attachment 33888

Em chơi thằng này nó pay rùi, bỏ từ đầu tháng mới chơi lại được mấy bữa như trên ảnh. Tính ra 1 ngày cũng đc hơn 2$ nếu có 2 click như trên. Ngày 28 mới chạy có 6h được 1.4$ rồi trên 2VPS. Bác nào biết boot click khoảng 1 ngày 10 click thui chỉ em với. Nếu được em share luôn mấy site khác cho. Em chơi trên web 2 site tính ra 1 ngày được khoảng 5$. Chạy trên 5 vps cho 2 site của em.
Ban dung tool LiuLiangBao nhu jingling nay:
http://simpleeasiesttomakemoney.blogspot.com/2014/07/tool-liuliangbao-traffic-exchange.html

tình hình là sau 1 tuần test các site thì em thấy nếu không có auto clcik vào ads thì anh em ta đừng mong ăn được gì của máy site ptp khổ nói jing với hiplap toàn traffic chứ không có click. Không biết có pro nào có hội hay có group gì cho em vào theo với chú 1 mình ăn không nổi :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week