Tutorial Tổng hợp các site Paid To Promote - Rate ngon - Có Proof

Link do ban cho vao the iframe roi cho vao bai viet hoac la phan tien ich. Ban nhin no co the hien la NO ADS. Nhung đừng lo, nó hiện thời chưa xuất hiện quảng cáo, có thể do ip việt nam chưa quang cáo nào để hiện. Bạn cho vào hitleap ip khác nhau tự sẽ tăng lên thôi

Link do ban cho vao the iframe roi cho vao bai viet hoac la phan tien ich. Ban nhin no co the hien la NO ADS. Nhung đừng lo, nó hiện thời chưa xuất hiện quảng cáo, có thể do ip việt nam chưa quang cáo nào để hiện. Bạn cho vào hitleap ip khác nhau tự sẽ tăng lên thôi
Cái proof này thì sao các cậu?

bạn vào blogspot.com tạo 1 blog rồi vào phần bố cục (Layout) chọn Thêm tiện ích (Add gadget). rồi chọn HTML/Javascript thêm mã quảng cáo của bidvertiser vào đấy.

Còn bạn viết 1 bài rồi tạo 1 iframe <iframe src="http://www.w3schools.com"></iframe> chèn thay src bằng link promote của paid to promote vào là oki.

Xong chạy hitleap tăng traffic cho website chờ cuối tháng nhận tiền thôi :)
bác cho e xin FB với. e là new của new nên k hiểu được bác à. co gì bác giúp e học hỏi chút kinh nghiệm đc k à?? tks

Mình làm bài phân tích cho các bạn nhé. Nhìn con số thông kê ở trên mình sẽ so sánh với kết quả của mình để rút ra kết luận.
Mình sẽ chọn ngày 22/6/2014 ở trên

Nhìn vào trên thì 1 click bạn kiếm được khoảng 0.0002$

còn đây là thống kê site của mình, mình dùng vpn đổi ip sang usa

1 Click thì kiếm được 0.0003 nhiều hơn bạn trên 0.0001$.
Mình nhìn số liệu trên có thể kết luận là bạn có thể treo vps hoặc dùng tool auto click ở nước không phải ở usa. Và số tiền kiếm được từ popup nhiều hơn link ptp với banner. Nên dùng tool auto click là rất cao. :D
Có thể dùng vpn change Ip hoặc tool auto click traffic và có thể thuê VPS chon location USA hoặc UK Vultr.com (giá 5$/tháng đang khuyến mại tặng 10$ và nhân đôi khi nạp tiền).

Các bạn góp ý thêm

Last edited:
bidvertiser còn chiến đc k AE sao nó k lên $ gì hết á??

bidvertiser nó vấn kiếm được Mình vẫn kiếm được đều đều. Nhưng đợi vài ngày để nó update nó thỉnh thoảng đợi 3,4 ngày rồi update một lượt.
Cách nào lấy CODE bidvertise cả banner với pop thế cậu? mình lấy được mỗi banner :(

Bao nhiêu con vps thế :eek:
Lại một pro show hàng nhưng không show cách làm (show chết à), tính đến thời điểm này thì trên mmo mình biết có khoảng 5 vị cao thủ như thế !
Proof xin của người ta đó, không phải của tui :)

Mình làm bài phân tích cho các bạn nhé. Nhìn con số thông kê ở trên mình sẽ so sánh với kết quả của mình để rút ra kết luận.

Mình nhìn số liệu trên có thể kết luận là bạn có thể treo vps hoặc dùng tool auto click ở nước không phải ở usa. Và số tiền kiếm được từ popup nhiều hơn link ptp với banner. Nên dùng tool auto click là rất cao. :D
Có thể dùng vpn change Ip hoặc tool auto click traffic và có thể thuê VPS chon location USA hoặc UK Vultr.com (giá 5$/tháng đang khuyến mại tặng 10$ và nhân đôi khi nạp tiền).

Các bạn góp ý thêm
Phân tích hay :)

bidvertiser nó vấn kiếm được Mình vẫn kiếm được đều đều. Nhưng đợi vài ngày để nó update nó thỉnh thoảng đợi 3,4 ngày rồi update một lượt.
bác cho e hỏi đặt banner như vậy chỉ cần view vào web/blog là mình được cộng tiền à?
với cả bác có thể hướng dẫn e tạo banner trong xtendadvert với. thấy nó lằng nhằng qua à. tks all

Mình treo lấy code banner của promote promote link thì chèn vào iframe. Ừ mình thấy bidvertiser treo hitleap khoảng mấy ngày nó nó cộng tiền cho mình cũng khá khá 20$/tháng kết hợp với promote khoảng tầm 10$/tháng thì cũng được 30$ rồi. Bạn thử xem

sao hình như là nó không cộng nữa phải k bác?? vẫn o.001 :(((

Van cong ma ban, minh len $39 roi, ban cho khoang may ngay la no se update. Thinh thoang hay bao tri voi update cham
Start Date End Date
ImpressionsRevenue Points
Revenue

June 01, 2014 June 30, 2014 1,680 0 $0.00 (Partial)

Sao của mình mãi nó chả tính đc xu nào là sao thế bạn nhỉ :(

Van cong ma ban, minh len $39 roi, ban cho khoang may ngay la no se update. Thinh thoang hay bao tri voi update cham[/QUOTE
bạn hướng dẫn mình lấy banner web này vơi được k?:(
ý là mình chơi "paid to promote " nhưng treo banner+ pop mà k thấy tăng tiền ???

Last edited:

Các bạn góp ý thêm

vps mua ở Vultr.com có sống được cả tháng không bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week