Tutorial Tổng hợp các site Paid To Promote - Rate ngon - Có Proof

promote và bidvertiser mình dùng code baners treo vào blogger hả bạn, hay mình dùng link Promote link?
bên topic kia có chủ thớt củng chơi bidvertiser mà nói là bidvertiser chỉ tính tiền lượt lick, giờ bên đây bạn nói tính tiền luôn lượt view?

Mình treo lấy code banner của promote promote link thì chèn vào iframe. Ừ mình thấy bidvertiser treo hitleap khoảng mấy ngày nó nó cộng tiền cho mình cũng khá khá 20$/tháng kết hợp với promote khoảng tầm 10$/tháng thì cũng được 30$ rồi. Bạn thử xem

ừ, 1 tháng 30$ cũng đũ tiền cho phí xăng cộ:) mà bạn có được paid lần nào chưa từ bidvertiser mới là quan trọng kìa....chứ cuối tháng kg nhận dc tiền còn bị ban ac:(

Last edited:
nếu đúng như bạn nói là chấp nhận hitleap thì kiếm thêm jingling + Ebesucher là ngon ! mà chả bít nó có chấp nhận không mới là quan trọng

paid-to-promote mình dùng baner code treo trên blog mà nó không hiện baner mà hiện NO ADS, vậy cũng được tính tiền chứ bạn?

Hiện mình đang dùng code baner của 4 site : Paid-To-Promote + XtendAdvert + CPX24 + bidvertiser Treo lên blog, và mình dùng Hitlaep + Jingling + Ebesucher để traffic cho 4 site đó, liệu mình hiện đang làm vậy là có đúng phát huy hết khả năng kiếm tiên với 4 site Trên ? Nếu có làm sai hoặc sai chỗ nào các Bạn chia sẽ giùm mình, cảm ơn :)

Hiện mình đang dùng code baner của 4 site : Paid-To-Promote + XtendAdvert + CPX24 + bidvertiser Treo lên blog, và mình dùng Hitlaep + Jingling + Ebesucher để traffic cho 4 site đó, liệu mình hiện đang làm vậy là có đúng phát huy hết khả năng kiếm tiên với 4 site Trên ? Nếu có làm sai hoặc sai chỗ nào các Bạn chia sẽ giùm mình, cảm ơn :)

Bạn treo 4 site đó cũng được nhưng mà cpx24 thì hơi khó kiếm tiền. trang paid to promote thì khá tốt, 2 trang này xtendavert với bidvers cũng được cẩn thận bị ban nick. Hitleap bạn nên đặt 25-30s để load tính tiền quảng cáo của bạn để ít quá chưa kịp load quảng cáo :)

Có cách nữa dùng phần mềm auto boot click treo shorte mình thấy cũng hiệu quả

tham khảo link này: http://meovat-maytinh.blogspot.com/2014/04/huong-dan-kiem-tien-02-041-tieng-voi.html

Last edited:
Bạn treo 4 site đó cũng được nhưng mà cpx24 thì hơi khó kiếm tiền. trang paid to promote thì khá tốt, 2 trang này xtendavert với bidvers cũng được cẩn thận bị ban nick. Hitleap bạn nên đặt 25-30s để load tính tiền quảng cáo của bạn để ít quá chưa kịp load quảng cáo :)

Có cách nữa dùng phần mềm auto boot click treo shorte mình thấy cũng hiệu quả

tham khảo link này: http://meovat-maytinh.blogspot.com/2014/04/huong-dan-kiem-tien-02-041-tieng-voi.html
liuliangbao sao mình treo chả thấy tăng tí nào nhỉ, đầu tiên thì tăng được tí rồi mấy tiếng sau là tịt luôn.

Paid To Promote nghĩa là gì. mình vẫn chưa hiểu cách kiếm tiền kiểu này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week