Tutorial Tổng hợp các site Paid To Promote - Rate ngon - Có Proof

Đặt chỗ chiến sau.

Hitleap đặt hẳn 35s, jingling thì cũng bỏ traffic từ China. Sau vài ngày treo mấy cái blog bị die hết...
Mặc dù mỗi blog chỉ treo 3 loại, mỗi loại 1 link và tuổi thọ cũng đc 3 ngày. Bác nào tư vấn giúp với...

Hitleap đặt hẳn 35s, jingling thì cũng bỏ traffic từ China. Sau vài ngày treo mấy cái blog bị die hết...
Mặc dù mỗi blog chỉ treo 3 loại, mỗi loại 1 link và tuổi thọ cũng đc 3 ngày. Bác nào tư vấn giúp với...
ban tao nick google moi, viet khoang 10 bai vao nhe

Bạn chạy hitleap và chạy phần mềm này của nga tương tự như là hitleap nhưng nó có điểm nổi bật là có thể chỉnh được nguồn traffic. Tùy chỉnh được refer mà không cần lên vip. Rất hay chủ yếu là traffic từ Nga và Anh. Do tiếng nga nên bạn xem hướng dẫn ở đây
http://simpleeasiesttomakemoney.blogspot.com/2014/07/software-autosurf-with-custom-http.html

Kết hợp cả 2 để tăng traffic tiền nhiều hơn :)

Bạn chơi thêm xtendadvert này. Hitleap nó cũng chấp nhận.
Mới rút 3.4EUR nhé

Thanks ae bày cách.

Vừa hôm qua làm 2 cái blog khác. Mỗi blog trên 10 bài. Treo đến giờ dậy check lại đi cả 2 (mỗi blog đặt 1 banner protome + 1 banner biddertiser )
Chắc treo link thôi không đặt banner vào blog nữa. Chán voãi @@

xtendadvert mình add code vào site hôm sau là nó xóa hết ads ko treo dc bạn có bí quyết gì ko :(
Mình đăng ký và ad code của xtendadvert vẫn bình thường. Tuy nhiên có điều bạn muốn ads code thì gỡ hết quảng cáo khác xuống chờ nó approve thì treo quảng cáo khác lại. Chỉ những ad đầu nó sẽ kiểm tra chặt thôi. Còn khi đã được rồi thì ad code khoảng 5,6 tiếng là oki

Mình đăng ký và ad code của xtendadvert vẫn bình thường. Tuy nhiên có điều bạn muốn ads code thì gỡ hết quảng cáo khác xuống chờ nó approve thì treo quảng cáo khác lại. Chỉ những ad đầu nó sẽ kiểm tra chặt thôi. Còn khi đã được rồi thì ad code khoảng 5,6 tiếng là oki
nó cho add tối đa mấy ads bạn

Bác namxttn có thể inbox cho mình xem 1 trang blog bác đang chạy để treo tool k?
Đang muốn treo auto mà không biết. Có đăng kí cái Xtend mà ngày sau nó disapprove.Cám ơn nhiều :D
Có yahoo thì cho mình xin với để trao đổi thêm nha

Last edited:
Bác namxttn có thể inbox cho mình xem 1 trang blog bác đang chạy để treo tool k?
Đang muốn treo auto mà không biết. Có đăng kí cái Xtend mà ngày sau nó disapprove.Cám ơn nhiều :D
Có yahoo thì cho mình xin với để trao đổi thêm nha
Minh đã inbox cho bạn nhé. Bạn tham khảo blog này đặt code của xtend
http://simpleeasiesttomakemoney.blogspot.com/
Xtend sau khi chấp nhận rồi thì bạn có thể chèn quảng cáo khác vào sau.

Cho hỏi có site ptp nào nó chỉ cần ip lướt qua link của nó là nhảy tiền lên ko ? Chứ ptp nhiều khi ăn gian quá , boot ip proxy thì thiếu gì cốt là kiếm được site chỉ cần lướt ip ko cần dellay giây nào cũng nhảy tiền thì inbox cho xin mấy link với

Cho hỏi có site ptp nào nó chỉ cần ip lướt qua link của nó là nhảy tiền lên ko ? Chứ ptp nhiều khi ăn gian quá , boot ip proxy thì thiếu gì cốt là kiếm được site chỉ cần lướt ip ko cần dellay giây nào cũng nhảy tiền thì inbox cho xin mấy link với
Hiếm lắm bác ế , nếu thế chắc bọn nó lỗ :D

xtendadvert lấy code làm sao bạn.mình lấy code đặt vào blog rồi mà ko có lượt view nào
xtendadvert bạn lấy code xong đợi nó phê duyệt thì ads mới hiện đấy. Để lần đầu nó phê duyệt hơi lâu có thể 1 ngày đến 2 ngày. Trong thời gian phê duyệt tốt nhất bạn nên đặt 1 ads của xtend thôi, ko nên đặt những quảng cáo cái khác và nội dung bài viết dài dài và có ảnh để nó chấp nhận. Sau khi chấp nhận rồi thì bạn đặt lại banner của trang khác vào nhé :)
Khó lần đầu thôi, lần sau lấy code cho trang khác bạn chỉ mất 6h là được hiện, nó sẽ ko kiểm tra như trang đầu tiên.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,538
Latest member
theblues112

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week