Got Paid Tổng hợp các site kiếm tiền với mạng xã hội ( ưu tiên site Nga)

Tiền smmka request hôm kia, nay đã về :D
Đang chờ vlike nữa, up proof smmka cho anh em xem
Description: MassPay Transaction: "Счет 44989 оплачен. Социальная сеть Вконтакте. Smmka.ru - спасибо, что Вы с нами! Вы можете оставить отзыв на http://advisor.wmtransfer.com/SiteDetails.aspx?url=smmka.ru"
Amount: + 18.00 WMR
Date: 6/13/2013 2:27:06 PM
From: R502797807680
To: R20...

ngon zị, dạo này thu nhập có vẻ ổn định nhỉ ??

ngon zị, dạo này thu nhập có vẻ ổn định nhỉ ??

Mỗi site smmka thì có request hàng tuần thôi, chứ các site khác cũng phải lâu lâu mới request được :D
Mà cái vktarget lúc nãy vừa làm 2 link được 1 rub, nhưng chưa thấy nó cập nhật :(

Mỗi site smmka thì có request hàng tuần thôi, chứ các site khác cũng phải lâu lâu mới request được :D
Mà cái vktarget lúc nãy vừa làm 2 link được 1 rub, nhưng chưa thấy nó cập nhật :(

có cái 1 rub cơ à :D chưa thấy bao giờ

Chào các bạn, mình là newbi, sao cái trang v-like ko cho đăng ký mới nữa hay sao ấy? vào trang chủ chỗ đăng ký nó đỏ au, còn trang smmka thì ko vào đc, trang vprka thì ko thấy hướng dẫn cách làm nhỉ?

Chào các bạn, mình là newbi, sao cái trang v-like ko cho đăng ký mới nữa hay sao ấy? vào trang chủ chỗ đăng ký nó đỏ au, còn trang smmka thì ko vào đc, trang vprka thì ko thấy hướng dẫn cách làm nhỉ?

vprka cũng giống hệt vlike và smmka mà. Vào vprka, click vào cái button bên phải cái link, nó hiện sang trang mới, bấm add friend, hoặc join group, hoặc follow, sau đó quay lại trang vprka bấm OK là được mà, cứ theo tuần tự thôi, vào giao diện làm được hết =))

vprka cũng giống hệt vlike và smmka mà. Vào vprka, click vào cái button bên phải cái link, nó hiện sang trang mới, bấm add friend, hoặc join group, hoặc follow, sau đó quay lại trang vprka bấm OK là được mà, cứ theo tuần tự thôi, vào giao diện làm được hết =))

ko biết có site nào ngon như seo ko nữa mấy trang này mình ko biết chơi có bác nào hướng dẫn tận tình ko em nguyện làm ref!!! :)

ko biết có site nào ngon như seo ko nữa mấy trang này mình ko biết chơi có bác nào hướng dẫn tận tình ko em nguyện làm ref!!! :)

Site dạng này và seo là hai loại khác nhau đấy bạn nhé. Chơi với mạng xã hội là loại dễ nhất, chơi giống mấy nhiệm vụ trên seo thôi. Có thể nói qua qua thế này (1 phút hiểu ngay)
1. Login (qua tài khoản vk)
2. Tùy giao diện của từng site, nhưng chung qui lại sẽ là: Click vào link vk của chủ job --> Đi đến link vk của chủ job --> Click vào Add friend hoặc Join Group/Communication, hoặc Follow
3. Quay lại trang của site, click Confirm/OK/Done... tức là click để confirm rằng mình đã làm
4. Riêng site vprka, thì thi thoảng nó lên một số captcha (từ 1 đến 7), xem là số nào thì chọn số đấy thôi.
5. Có xiền thôi

Rút kiểu gì thì rút, tiền này cũng không mang ra chợ mua rau được =)) Hehe (Không lẽ bảo bà bán rau, đọc wmr để cháu chuyển khoản :D)

tương lai không xa đi ra chợ: cô đọc ví wmv ( vnd) để cháu chuyển khoản =))

- - - Updated - - -

à, vào làm cái test drive cho Hà nốt đi :D link đây:

http://nhatrangtravel.ucoz.ru/

Announcements

Forum statistics

Threads
420,854
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week

Most discussed of week