Got Paid Tổng hợp các site kiếm tiền với mạng xã hội ( ưu tiên site Nga)

bác svalmta ơi, em có chơi seosprint 1 thời gian, kiếm tầm hơn trăm rúp rồi, giờ thử chuyển qua cái này theo bác, làm hết mấy cái site bác đưa, ngày kiếm tầm 32 rúp dc hok? :binhsua79:

bác svalmta ơi, em có chơi seosprint 1 thời gian, kiếm tầm hơn trăm rúp rồi, giờ thử chuyển qua cái này theo bác, làm hết mấy cái site bác đưa, ngày kiếm tầm 32 rúp dc hok? :binhsua79:

3,2 rúp còn suy nghĩ :-?

3.2 rúp, tức là 1 tháng kiếm dc tầm 3$ thôi sao :binhsua74:

vừa kết bạn vs svalmta xong:binhsua90:

bạn tính ra ngày thì bạn thấy vậy chứ thực ra thì khi bạn có trên 50 bạn ở vk thì job nhiều lắm, mà làm ko mất nhiều thời gian như ở seosprint. coi như làm nhiệm vụ seo thôi

làm hết cả 4 site kia 1 ngày được 7 rup là hạnh phúc lắm rồi mình có hơn 200 bạn rồi vẫn thấy ít nhiệm vụ :D

làm hết cả 4 site kia 1 ngày được 7 rup là hạnh phúc lắm rồi mình có hơn 200 bạn rồi vẫn thấy ít nhiệm vụ :D

1 ngày được 7 rup là hạnh phúc lắm rồi :binhsua74:, koi mòi seo ngon hơn rồi nhỉ, mình làm seo ko ngày cũng dc gần 15 rúp, tập trung làm cũng dc 1$:binhsua04:

1 ngày được 7 rup là hạnh phúc lắm rồi :binhsua74:, koi mòi seo ngon hơn rồi nhỉ, mình làm seo ko ngày cũng dc gần 15 rúp, tập trung làm cũng dc 1$:binhsua04:

thế bác cứ làm seo đi rồi có vốn qua chơi cái khác :))

7rub nhưng mà bạn bỏ ra thời gian bao nhiêu phút, trong khi ở seo nhiệm vụ cũng chỉ 0. mấy

Mình đủ minpay V-like mà khi request nó hiện thông báo vậy là sao nhỉ :binhsua85:
Ảnh chụp màn hình_2013-06-12_153359.png

Vãi cái vktaget sao nó cứ báo đỏ ko thèm xanh là sao nhỉ hix.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,922
173,003
Latest member
tienlen09

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week