Got Paid Tổng hợp các site kiếm tiền với mạng xã hội ( ưu tiên site Nga)

Mới lập thôi, cũng giống như vk . com thôi, vào join hoặc follow là được :D
Lập cũng nhanh, 1 phút là xong, hí hí
à bác mua sổ số thế nào thế em đổi chíp ra phiếu giảm giá rồi mà chon số nó bắt chọn 5 số em chọn rồi mà không được :(

à bác mua sổ số thế nào thế em đổi chíp ra phiếu giảm giá rồi mà chon số nó bắt chọn 5 số em chọn rồi mà không được :(

Vào chỗ Lô tô, chọn 5 số bất kỳ, rồi click vào "Купоны - 0", của mình hiện đang chưa có coupon nên là 0, của bạn đã đổi từ chips sang coupon rồi thì sẽ là "Купоны - 1". Click vào đó, rồi chọn OK là xong thôi :D

Vào chỗ Lô tô, chọn 5 số bất kỳ, rồi click vào "Купоны - 0", của mình hiện đang chưa có coupon nên là 0, của bạn đã đổi từ chips sang coupon rồi thì sẽ là "Купоны - 1". Click vào đó, rồi chọn OK là xong thôi :D

em thấy có "Купоны - 1" nhưng lúc chọn 5 số xong nó lại hiện ra thế này là sao hả bác
Превышен лимит купонов на эту игру!

Ждите следующего тиража, или оформляйте за рубли!

em thấy có "Купоны - 1" nhưng lúc chọn 5 số xong nó lại hiện ra thế này là sao hả bác
Превышен лимит купонов на эту игру!

Ждите следующего тиража, или оформляйте за рубли!

nó bảo vượt giới hạn rồi, chờ lần sau :p

Bạn chú ý là lúc login qua vk . com ấy, bạn đừng login vào cái button có chữ B, mà bạn phải click vào login theo cái button to to hơn ở bên trên ấy. "Войти через ВК" nhé :D

à ra vậy em cash được rồi v-like em cũng vừa cash các thím chờ cả 3 site proof nhé

Last edited by a moderator:
à ra vậy em cash được rồi v-like em cũng vừa cash các thím chờ cả 3 site proof nhé

Tìm nút like nhưng không có, thôi thì làm cái Thanks vậy :))
v-like trả tiền vào thứ 4 hàng tuần, nếu ngày mai tiền chưa về thì thứ 4 tuần sau tiền sẽ về >.<

Announcements

Forum statistics

Threads
421,002
173,065
Latest member
cameradahua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back