Got Paid Tổng hợp các site kiếm tiền với mạng xã hội ( ưu tiên site Nga)

Cái này nó cập nhật công việc hàng ngày hả cậu ?
Mình mới đăng kí vktarget đc 0.50p, vlike 3.2 py6
làm vậy thì đến khi nào mới đc rút tiền ạ ?
hd làm vprka với cậu ơi....làm sao đc 10rup 1 ngày thế

Last edited by a moderator:
Cái này nó cập nhật công việc hàng ngày hả cậu ?
Mình mới đăng kí vktarget đc 0.50p, vlike 3.2 py6
làm vậy thì đến khi nào mới đc rút tiền ạ ?
hd làm vprka với cậu ơi....làm sao đc 10rup 1 ngày thế

cập nhật hàng ngày tùy vào lượng các nhà quảng cáo. vprka cũng làm tương tự như các loại khác thôi

Tình hình Seosprint rất nghiêm trọng, Google Ads đang thanh trừng đa số các site câu Click trong Seosprint. Các Job cũ của mình , cái banner Google mất hết , site cũng tạm hoãn , ko cho làm job nữa ....

Tình hình Seosprint rất nghiêm trọng, Google Ads đang thanh trừng đa số các site câu Click trong Seosprint. Các Job cũ của mình , cái banner Google mất hết , site cũng tạm hoãn , ko cho làm job nữa ....

nếu chủ job cẩn thận thì chắc gg ko phát hiện ra đâu. ví dụ như search từ, hay để link từ các mạng xã hội....

Thế thì chơi game vài ngày tránh bão r` làm tiếp

không biết mấy cái trang quảng cáo của bọn Nga có gặp bão ko nữa, mình giờ mới bắt đầu chơi mà :binhsua129:

People-Group, Tak.ru, WMLink đang ổn, ko có bão.
Chỉ có GA là bão to

smmka >>
Bác ơi trang này die rồi à
Cho em xin cách rút tiền các trang của bác nào?? em sắp đủ min Pay mà chưa hiểu rút NTN??:binhsua115:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,749
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week