Tổng Hợp Các Site Đang Chiến Với Thu Nhập >$1-5/ngày

Cậu dep nhiều ko? support nó nói nó trả lại acc: mocmien giúp mình với. mình SP nó nó ko trả lời.

Dep hơn tháng rồi. ngày nào cũng rút tiền 1 site khác rồi dep vào nó cuối cùng nó xóa mất acc. support nó nó ko trả lời. hơn 4 ngày rồi. nó xóa luôn 2 acc
có cheat chót gì ko bạn - mình vừa rút hôm 01-06 tiền về 1 nốt nhạc mà :oops::oops::oops::oops::oops:

Attachments

27.8 KB · Views: 50
có cheat chót gì ko bạn - mình vừa rút hôm 01-06 tiền về 1 nốt nhạc mà :oops::oops::oops::oops::oops:
rules nó có cấm cheat đâu?

rules nó có cấm cheat đâu?
Mình vừa rút phát về 1 nốt nhạc nhé bác ( sr chụp gấp quá chưa confirm phát nào) - Mình tin chắc là bác cheat hay vi phạm rules nó mới block nick ...

Attachments

• Top-mine 03-06.jpg
    Top-mine 03-06.jpg
    25.6 KB · Views: 46
No Payment luôn rồi , mới gửi email nhờ nó check thử :-s
bác support đi nhớ phải send đủ số BTC mua nhé ko là dể sinh ra lỗi lắm - Site vẫn ổn định mình vừa đc pay lúc 9h sáng nay nhé yên tâm :D:D:D:D:D

Mình send từ btc-e mà , lúc send nó còn bảo Awaiting payment (0 / 6) nữa , bên btc-e thì báo gửi rồi mà bên đây báo chưa nhận
Bạn đảm bảo là đã send đủ 0.01170 BTC ko nếu như nó hiện vậy thì bạn chuyển chỉ có 1/6 của nó thôi

Bạn đảm bảo là đã send đủ 0.01170 BTC ko nếu như nó hiện vậy thì bạn chuyển chỉ có 1/6 của nó thôi
mình để chắc ăn send dư 1 tí luôn , cơ mà mới gửi email nó đáp trả lại đc rồi , cám ơn bạn.
Giờ nó dep đc cơ mà giá btc lên rồi nên ko đủ mua :oops: sao hôm nay nhọ thế :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom