Tổng Hợp Các Site Đang Chiến Với Thu Nhập >$1-5/ngày

Tổng Hợp Thu Nhập Của Mình Rơi Vào Khoảng $1->$5/Day

Chơi game có tiền tại sao không

Site Mining Cloud

Theo Đánh Giá Cá Nhân Và Sau Thời Gian Chiến Thì
Các Site Này Sẽ Sống Dai Như Đĩa

Faucet + Bonus Daily 5->100% Số Satoshi Faucet Được Trong Ngày

PTC - Trả Bằng BTC - Since 2013 - Now ( Chưa Có 1 Proof Nào Trễ)

~~~~~O~~~~~
Mình Đào BTC Được Một Thời Gian Và Thu Nhập Dần Ổn Định Hơn
Chúc Các Bạn Kiếm Thật Nhiều BTC

P/s: Update proof mới nhất 07/04/2016
h có site nào chiến tốt khong bạn, pay liền ak, thnks bạn

Do mình bận quá các bạn thông cảm - mình hơi lơ là topic nhưng tất cả các site đều còn chiến ổn hết ạ - Mình up thêm 1 vài site chơi game tăng thêm thu nhập - và ít proof mới nhất cho các bạn yên tâm chiến ạ :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Một ngày mới cho ae kiếm tiền - À mình sr do ko làm đc mấy bài hướng dẫn ae nào muốn thì inbox mình hoặc add friend face giúp mình nhé

Sao ptc ko thuê dc ref nhỉ thớt
Đối với site BTC clicks bác phải cực nhanh tay nhé mỗi lần chỉ có vài trăm ref thôi ai cũng đợi - site này sống cực tốt từ 2012 tới nay rồi nên lượng người chơi đông lắm :D:D:D:D:D Mình toàn chiến DR chứ ko canh nổi RR mà thuê

còn 2 site còn lại chỉ click tay thôi ko có chức năng thuê RR nhưng chiến DR cực tốt :D:D:D:D:D

Đối với site BTC clicks bác phải cực nhanh tay nhé mỗi lần chỉ có vài trăm ref thôi ai cũng đợi - site này sống cực tốt từ 2012 tới nay rồi nên lượng người chơi đông lắm :D:D:D:D:D Mình toàn chiến DR chứ ko canh nổi RR mà thuê
E vừa 0s là hết luôn, canh 5 ngày rồi :3, dc có 10 con

Update thêm 1 số site mới đã chiến và proof đều - Ae chiến nào :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Sáng sớm tiền lại về với nông dân có tiền ăn sáng dzồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Attachments

• Coinbase 03-06.jpg
    Coinbase 03-06.jpg
    33 KB · Views: 55
dep hồi nào cậu :eek::eek::eek::eek::eek: đã ticket support nó chưa
Dep hơn tháng rồi. ngày nào cũng rút tiền 1 site khác rồi dep vào nó cuối cùng nó xóa mất acc. support nó nó ko trả lời. hơn 4 ngày rồi. nó xóa luôn 2 acc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom