Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
vps bug mà, rule violation từ đầu rồi
ừ, nói chung là giờ vps rẻ thì kiếm cửa sống thôi :D Đang nghiên cứu mảng khác, cũng auto nhưng ko liên quan đến ptp và cpm :D

Đợi có proof :D:D

up cho topic nhanh close

bán 3$ 1 vps google 2core/ 13G ram / bot thoải mái ko ddos, scan ssh , hack : yahoo : acminlong ( cpm nát rồi nên bán vps kiếm chút cháo)
ps:vps reg đã live 3 ngày mới đem bán
Mình thấy bạn rao như thế này nữa là mình cho bạn ra đảo 3 ngày!

@hjxhjxacec : vãi cả TMOD, vi phạm lần đầu gì mà phạt 3 point ghê thế, có cần lấy rule ra cho xem là phải phạt sao cho đúng ko???

https://mmo4me.com/threads/tong-hop-cac-site-cpm-ptp-uy-tin-va-pay-tot.214779/page-190

#3800 , có rao bán vps kìa, sao ko delete và phạt đi (Sr bác 3800 nhé, em chỉ lấy dẫn chứng để chỉ ra thằng MOD làm việc vớ vẩn thôi) ?

Và nếu thích xử phạt như thế thì vui lòng lục lại các page trước, 1 đống người sell vps và acc gôogle đấy nhé :)

Làm MOD như vậy, chả trách suốt đời TMOD :D:D:D:D

P/s: mình ko định comment đâu, nhưng pm inbox thì ko thấy trả lời :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

-
-
-

Rules forums và rules box Others cấm mua bán tất cả các loại mặt hàng không phải chỉ riêng một thread mà toàn bộ box. Ai mua bán xin mời vào BZ những loại mặt hàng như vps cần phải đóng bảo hiểm như quy định.

Xin lỗi những member tham gia topic đã để các bạn khó chịu với những tin mua bán sai chỗ. Do số lượng thread trong box cũng như số lượng cmt rất lớn diễn ra hàng ngày BQT không thể quản lý hết được mong các bạn report để được xử lý sớm nhất về các hành vi liên quan đến mua bán.

rồi sao? thì rao phong long vậy đó, ai thích thì pm. Ai sợ này nọ thì yêu cầu trung gian , nói chung chả ai ngu đâu. Người ta kiếm ra tiền cũng ko phải để cậu phải dạy người ta tiêu thế nào :D

Chén cơm của mình, cậu nghĩ muốn ăn mà đc à :eek::eek: thích thì nhào vô :cool:

Pro hay Gà thì cũng phải kiếm cơm thôi, bộ cậu vào forum ngoài chém gió ra thì để kiếm gì???? Thôi ko mất thời gian với cậu nữa. Lần sau , nếu thấy cái gì ngứa mắt, thì ấn nút report kia cho nhanh, sai rule thì sẽ có mod xử. Khỏi phải ý kiến kiểu GATO chi cho anh em mất lòng nhau, ok :)
Đang dùng VPS của bác này. Ngon nhé.

Rules forums và rules box Others cấm mua bán tất cả các loại mặt hàng không phải chỉ riêng một thread mà toàn bộ box. Ai mua bán xin mời vào BZ những loại mặt hàng như vps cần phải đóng bảo hiểm như quy định.

Xin lỗi những member tham gia topic đã để các bạn khó chịu với những tin mua bán sai chỗ. Do số lượng thread trong box cũng như số lượng cmt rất lớn diễn ra hàng ngày BQT không thể quản lý hết được mong các bạn report để được xử lý sớm nhất về các hành vi liên quan đến mua bán.
vừa report nhầm bác thì phải,
lần đầu report, thì ra cái nút đó vẫn hoạt động :D

@hjxhjxacec : vãi cả TMOD, vi phạm lần đầu gì mà phạt 3 point ghê thế, có cần lấy rule ra cho xem là phải phạt sao cho đúng ko???

https://mmo4me.com/threads/tong-hop-cac-site-cpm-ptp-uy-tin-va-pay-tot.214779/page-190

#3800 , có rao bán vps kìa, sao ko delete và phạt đi (Sr bác 3800 nhé, em chỉ lấy dẫn chứng để chỉ ra thằng MOD làm việc vớ vẩn thôi) ?

Và nếu thích xử phạt như thế thì vui lòng lục lại các page trước, 1 đống người sell vps và acc gôogle đấy nhé :)

Làm MOD như vậy, chả trách suốt đời TMOD :D:D:D:D

P/s: mình ko định comment đâu, nhưng pm inbox thì ko thấy trả lời :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

-
-
-

Inbox + comment công khai mà vẫn ko thấy trả lời.

Thôi thì người lớn ko chấp trẻ trâu ;) đi ngủ thôi :D

-

có vẻ căng rồi đấy :cool:

có vẻ căng rồi đấy :cool:

forum này có luật bất thành văn: gặp chuyện thì im, là mọi chuyện sẽ qua.

Sống ở đây lâu, tự khắc sẽ quen :D

Đúng là ko phải tự nhiên cả năm trời rồi vẫn chỉ là TMOD :rolleyes:

-
-

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034