Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
e hèm
em xin trả giá 1 đô la việt nam nhoé

cám ơn sự trả giá của bạn, chúc bạn may mắn lần sau

cơ mà vn có 1 đô la hồi nào thế

cám ơn sự trả giá của bạn, chúc bạn may mắn lần sau

cơ mà vn có 1 đô la hồi nào thế
o_O bác có dungd ở VN ko thế ?
tờ 1 đô la vn ra đời khi lutuhu la chủ tịch nước nhé , chẹp chẹp chán quá đi như ở trên trời xuống.

VPS google k có hạn sử dụng, scan đc ssh bán đc nhiêu nhỉ :D
google scan thì dễ đi lắm :) rule nó hơi chặt :)
mình toàn mua azure để scan thấy cũng ổn :) hên thì vài tuần, xui thì vài ngày :D

=))) VCL topic để share site mà các ông hết bán ssh h đến vps :| Dẹp mẹ nó đi

ừ cậu lên làm mod rồi dẹp đi cho sạch :) topic này ban đầu lập ra để anh em thảo luận (lúc đó cpm vẫn ngon) , sau 1 thời gian thì nát cmn bét lun :D Nên giờ có site thì anh em giấu như mèo giấu.... , may ra có vài bạn gà ham chút tiền ref thì mới public ra (nếu pro thì tự ăn rồi, chả vì vài đồng ref mà nát site ra)

Nói chung topic giờ chỉ là nơi để anh em chém gió và hóng lịch pay hoặc chia sẻ , buôn bán gì đó thôi. Chứ bản chất topic thì ko thể phát triển theo thời gian đc :)

Hết ssh h đến vps :| Bán kiểu chui =))
ừ , rồi sao, ko có để bán thì GATO hả bạn :D

Ai thích thì mua, ai ko thích thì bỏ qua :) Có ai bắt bạn mua à?

Ko phải gato :) Ok . C bán lập riêng topic mà bán . Topic nào ra topic đó ôke :)
ok, bạn nguyên tắc vậy thì bạn lập forum rồi tự làm admin, gặp thằng nào lan man, ko đúng rule , ko đúng topic thì cho nó ra đảo lun. Thế là khoẻ :D

Nói thẳng ra , forum mình Rule cũng dễ tính, nên anh em thoải mái quen rồi. Có rule nào cấm nói về mua bán trong topic này ko? Topic này ngoài chém gió ra, bạn thấy trong này có gì cho bạn mong chờ nữa ???:D :D

Chắc lại ngồi hi vọng 1 ngày đẹp trời nào đó, ném cho 1 cái cần để câu cơm à :D Thế thì bạn tắt máy , đi ngủ đi cho khoẻ người và có ích hơn cho bạn đấy :D

ok, bạn nguyên tắc vậy thì bạn lập forum rồi tự làm admin, gặp thằng nào lan man, ko đúng rule , ko đúng topic thì cho nó ra đảo lun. Thế là khoẻ :D

Nói thẳng ra , forum mình Rule cũng dễ tính, nên anh em thoải mái quen rồi. Có rule nào cấm nói về mua bán trong topic này ko? Topic này ngoài chém gió ra, bạn thấy trong này có gì cho bạn mong chờ nữa ???:D :D

Chắc lại ngồi hi vọng 1 ngày đẹp trời nào đó, ném cho 1 cái cần để câu cơm à :D Thế thì bạn tắt máy , đi ngủ đi cho khoẻ người và có ích hơn cho bạn đấy :D
Nhưng có cấm bán vps khi không có bh đó :3 Mình ko cần chén cơm của c :D OK ? Topic chủ yếu cho newbie =)) Vậy toàn pro vào kiếm cơm =))

Nhưng có cấm bán vps khi không có bh đó :3 Mình ko cần chén cơm của c :D OK ? Topic chủ yếu cho newbie =)) Vậy toàn pro vào kiếm cơm =))

rồi sao? thì rao phong long vậy đó, ai thích thì pm. Ai sợ này nọ thì yêu cầu trung gian , nói chung chả ai ngu đâu. Người ta kiếm ra tiền cũng ko phải để cậu phải dạy người ta tiêu thế nào :D

Chén cơm của mình, cậu nghĩ muốn ăn mà đc à :eek::eek: thích thì nhào vô :cool:

Pro hay Gà thì cũng phải kiếm cơm thôi, bộ cậu vào forum ngoài chém gió ra thì để kiếm gì???? Thôi ko mất thời gian với cậu nữa. Lần sau , nếu thấy cái gì ngứa mắt, thì ấn nút report kia cho nhanh, sai rule thì sẽ có mod xử. Khỏi phải ý kiến kiểu GATO chi cho anh em mất lòng nhau, ok :)

rồi sao? thì rao phong long vậy đó, ai thích thì pm. Ai sợ này nọ thì yêu cầu trung gian , nói chung chả ai ngu đâu. Người ta kiếm ra tiền cũng ko phải để cậu phải dạy người ta tiêu thế nào :D

Chén cơm của mình, cậu nghĩ muốn ăn mà đc à :eek::eek: thích thì nhào vô :cool:

Pro hay Gà thì cũng phải kiếm cơm thôi, bộ cậu vào forum ngoài chém gió ra thì để kiếm gì???? Thôi ko mất thời gian với cậu nữa. Lần sau , nếu thấy cái gì ngứa mắt, thì ấn nút report kia cho nhanh, sai rule thì sẽ có mod xử. Khỏi phải ý kiến kiểu GATO chi cho anh em mất lòng nhau, ok :)
GATO là sao c :eek: nghe c nói sợ quá :) Thôi newbie ko dám nc vs pro nữa :) Cái gì c cũng có lý mà :) Đâu ai cãi được đâu :) Thôi sống đúng phận tiểu nhân thôi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week