Help TỔng hợp các site cắm máy kiếm tiền.

tzzmzzo

Senior
Reactions
316
MR
0.001
Mình đang tính tậu 1 con VPS định tìm mấy site cho cắm máy kiếm kiền mà mình không biết đó là những site nào. và số tiền mình kiếm được sau 1 ngày là bao nhiêu.

Các pro nào biết vào đây chỉ giáo nhé. cần làm ref thì làm luôn. ( hướng dẫn nhiệt tình nhé )

yahoo: f193toaodotinhyeu9z

---------- Post added at 09:50 PM ---------- Previous post was at 09:23 PM ----------

up lên nào ....................... help me

có mỗi site này thôi ak. có ai up thêm site nữa không. mua vps về mà cắm 1 site chắc lỗ lòi mắt

có cái gomez gì của bác animax kìa

cái này chắc khó nhai

---------- Post added at 11:15 PM ---------- Previous post was at 11:14 PM ----------

mua vps về mà đi chơi mấy cái này sao lãng phí thật :binhsua153:

không biết có cách nào đành vậy.
yh: f193toadotinhyeu9z

mong được học hỏi

các bác biết đâu có VPS đảm bảo live không?
giá rẻ chút (<10$)
ram khoảng 4GB+
ổ cứng 3-4 GB là đủ rồi :)

cũng là 1 ý tưởng khá hay, nhưng hơi khó thực hiện, vì phải kiếm đc tầm trên chục site mới bù được vốn :D

cũng là 1 ý tưởng khá hay, nhưng hơi khó thực hiện, vì phải kiếm đc tầm trên chục site mới bù được vốn :D

vậy nên mới mở top.............................

Cái này hay đó, mình có thể cung cấp VPS AMZ full admin ram 7.5GB ram live lâu số lượng lớn, nếu die trc nửa tháng sẽ refunnd tiền thuê vps :)

Cái này hay đó, mình có thể cung cấp VPS AMZ full admin ram 7.5GB ram live lâu số lượng lớn, nếu die trc nửa tháng sẽ refunnd tiền thuê vps :)

tranh thủ PR đây mà.

Vagex nè, thấy nhiều ae chơi, nhưng mình không chơi, lý do: tải cái auto view của chạy crash hoài ức chế quá nghỉ luôn :|
Gomez, thì tiền ít, mà kệ cài thêm vào cũng chả ảnh hưởng gì.
Cashfiesta, nếu làm việc liên tục trên máy, lâu lâu click cũng ko ảnh hưởng gì nhiều ngoài việc chiếm không gian :(, muốn chỉnh nó ra bên cạnh mà ko được.
Và Megayoutubeviews, giống vagex, có auto view -> đang chơi thằng này, chưa có proof, pay qua PP, thằng admin bảo là nó đang setup hệ thống auto pay ,IP VN thì lâu lâu phải gõ captcha để confirm, dùng VPS regnick rồi cắm auto luôn :D. 25k credit = 10 $.

Ké link ref =)) : http://megayoutubeviews.com/register-form.php?r=16166

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom