Help Tóm lại cách rút tiền từ paypal

vkingdra

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình là mem mới, mình đọc các threads về rút tiền từ PP về tài khỏan, mình xin tóm lại như sau( bạn nào thấy đúng hay sai thì góp ý để người mới như mình cũng dể tổng hợp thông tin):
B1: chạy ra ngân hàng làm cái visa( PREPAID VISA ACB - 16 số)/or ngân hàng khác tùy các bạn
B2:đăng ký account Paypal--> verify bằng thẻ VISA ở B1
B3: sao một thời gian cày bừa trên mạng, kiếm được $$--> withdrawn từ PP về VISA
B4: đợi ngày $$ về VISA--> ra ngân hàng làm giấy rút tiền/ trực tiếp từ ATM.
Cơ bản là vậy, ai có thắc mắc ở bước nào thì post lên để mọi người cùng giải đáp.

Mình là mem mới, mình đọc các threads về rút tiền từ PP về tài khỏan, mình xin tóm lại như sau( bạn nào thấy đúng hay sai thì góp ý để người mới như mình cũng dể tổng hợp thông tin):
B1: chạy ra ngân hàng làm cái visa( PREPAID VISA ACB - 16 số)/or ngân hàng khác tùy các bạn
B2:đăng ký account Paypal--> verify bằng thẻ VISA ở B1
B3: sao một thời gian cày bừa trên mạng, kiếm được $$--> withdrawn từ PP về VISA
B4: đợi ngày $$ về VISA--> ra ngân hàng làm giấy rút tiền/ trực tiếp từ ATM.
Cơ bản là vậy, ai có thắc mắc ở bước nào thì post lên để mọi người cùng giải đáp.
thiêu cái vụ add bank rồi kìa bạn. ko add bank sao mà rút

Rất hay và bổ ích nhưng cái vấn về reg VISA ACB có thể reg online đc không vì Chỗ em không có chi nhánh của ACB
mà em hỏi luôn cái VISA ảo vẫn VCC PP được chứ.Mà nên dùng cái nào PP không vì thấy mội người kêu quá trời ah :D

thiếu xót 1 loạt các điểm quan trọng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week