Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

Dạo này rất ít nhiều vụ mỗi người có thấy thế không. Tiền thì rút từ hôm mùng 1 giờ đến 14 mà chưa về. :( :(

Dạo này rất ít nhiều vụ mỗi người có thấy thế không. Tiền thì rút từ hôm mùng 1 giờ đến 14 mà chưa về. :( :(
Chắc tùy người bạc ợ, chứ với riêng em thì nhiệm vụ vẫn có đều, mấy nhiệm vụ của nga ra suốt mà em lười ko làm. Chiều nay em mới rút ra paypal rất nhanh chưa tới nửa tiếng đã có tiền rồi @@

dù hạn tối đa cho phép là 30 ngày, nhưng đợi 14 ngày thế này thì có thể gửi ticket support được rồi đó, chắc bị bỏ sót rồi

Chắc tùy người bạc ợ, chứ với riêng em thì nhiệm vụ vẫn có đều, mấy nhiệm vụ của nga ra suốt mà em lười ko làm. Chiều nay em mới rút ra paypal rất nhanh chưa tới nửa tiếng đã có tiền rồi @@
Amazon bac co ra nhiem vu do khong.

Vẫn có người kiếm được rất nhiều tiền toloka chẳng hiểu sao. Mà sao nhiệm vụ rất ít, họ làm được nhiệm vụ
DbD: попарное сравнение сайтов.Как зарабатывать .... mình làm click được 1 cái thì bị out dù mình đã làm qua bài test đến 90 đến đến vào bài chính thì được 0.06 và chỉ lần. Có lẽ họ chấm điểm thật sự từ bài chính của mình. Nếu không có kỹ năng bạn sẽ chẳng kiếm được tiền?

Vẫn có người kiếm được rất nhiều tiền thôi, toàn quỷ.

Test thử vài ngày sau đó rút tiền xem sao thì tình hình là vầy

Attachments

57.1 KB · Views: 129
sao mình click vào nhiệm vụ mà nó cứ load mãi ko ra để mà làm nhỉ? Mình làm trên web máy tính

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom