Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

làm liên tục mà tụt xuống 80 rồi bác ạ
Hôm bữa nhờ có cái task search mất 3 tiếng trời thì hạng nó mới nhảy lên, chứ không ngày nào em cũng tuột hạng hết

Đầu tiên các bác vào toloka.yandex để đăng ký
Lúc đầu sẽ các nhiệm vụ đào tạo để cho các bác làm, có tiếng việt nên khá là dễ
Có 2 cái Task của Amazon là khó.
Có app trên android và ios, nhưng trên điện thoại rất ít task. các bác nên xài web
Đây là proof của em ngày vào 2 lần tốn khoảng 1h

View attachment 154788
Các bác chú ý là làm nhiệm vụ càng nhiều hạng càng cao
View attachment 154789
Cập nhật thêm site

Thứ 7 chủ nhật được nghỉ ở nhà, nên mình có làm task ở trang picoworker.com
Làm nguyên ngày thì mới đủ min pay 5.4$, task nhiều nhưng mình chỉ lựa task nào dễ mới làm nhưng phải qua 1 tuần sau thì mấy thằng thuê task nó mới chịu đánh giá xong, ae nào rảnh cũng có thể vào trang này làm.
Mình cũng có làm trang microworker.com mà chịu có đủ pay nên chưa đăng.
Proof của mình
View attachment 155693
microworker bạn có mã PIN chưa

Đã REG, hóng cao nhân
ah nhầm, hóng bác nào Cao tay chỉ dẫn cách chơi, chứ lẹt đẹt 0,03 .... 0,01 thì ăn không khí rồi, tiền làm không đủ trả tiền điện

Đã REG, hóng cao nhân
ah nhầm, hóng bác nào Cao tay chỉ dẫn cách chơi, chứ lẹt đẹt 0,03 .... 0,01 thì ăn không khí rồi, tiền làm không đủ trả tiền điện
mấy trang PTC thì chỉ có chăm chỉ thôi bác ơi, mình ngày được 1,5$ mất khoảng 1 tiếng.

ý mình là có cần mã pin gì giống trang kia k á
mail đăng ký giống mail paypal, còn nếu mail đăng ký không giống thì bác vào My account đổi lại cho giống mail paypal là đc, lúc rút tiền nó sẽ gửi code qua mail, nhập xong thì cỡ 2 ngày tiền về, mình rút đc2 lần rồi.

bác dùng chrome nhé, back lại 3 lần là chrome nó khóa k cho tragn báo đó tự chuyển trang nữa. . tại có mấy trang báo khốn nạn tự nó redirect sang trang khác, lâu lâu gặp cũng bực mình.
back lại đến gần chục lần nó vẫn tự chuyển đến trang tintuc.vn chết tiệt, cả chrome và firefox đều bị, chán quá!

back lại đến gần chục lần nó vẫn tự chuyển đến trang tintuc.vn chết tiệt, cả chrome và firefox đều bị, chán quá!
chỉ có chrome nó mới block dc thôi bác, còn firefox thì vô dụng rồi, nếu chrome bác không block thì bác bấm vào bỏ qua nhiệm vụ, bác vào lại nhiệm vụ duyệt báo khác

Tiền mình kiếm được từ tháng đầu tiên nha mọi người, cũng cảm thấy mệt mỏi, làm việc kiểu này như mì ăn liền không lâu dài được, cơ mà giờ thì mình rảnh thì vẫn làm thôi :popo_smile::popo_smile:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,423
169,768
Latest member
dangnhatthanh93

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom