Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

bác nào không có thời gian thì sáng 6h, với tối 8h30 ngày vào 2 lần để duyệt báo vietnam có thể được 0.8$.
Proof hôm nay

làm sao dky dc tài khoản vậy bạn? mình xác minh sdt ko dc, báo lỗi "Message sending limit exceeded, please try again later "

Hạng của bác bao nhiêu rồi, bác làm trên điện thoại à ?
sao tôi làm cái nhiệm vụ này thì ra đến trang để xem báo thì nó tự động chuyển trang của báo đó, ko có phần đánh giá đâu nữa?

đến đây thì chưa kịp làm gì nó đã chuyển trang rồi, back lại nó lại tự chuyển nên ko thể đánh giá được?

ko thơm rồi, toàn 0.01$ mà còn selfi

sao tôi làm cái nhiệm vụ này thì ra đến trang để xem báo thì nó tự động chuyển trang của báo đó, ko có phần đánh giá đâu nữa?
View attachment 155247

đến đây thì chưa kịp làm gì nó đã chuyển trang rồi, back lại nó lại tự chuyển nên ko thể đánh giá được?
View attachment 155246
bác dùng chrome nhé, back lại 3 lần là chrome nó khóa k cho tragn báo đó tự chuyển trang nữa. . tại có mấy trang báo khốn nạn tự nó redirect sang trang khác, lâu lâu gặp cũng bực mình.

quay clip thì đc 0.08$ với 0.16$, bác làm nhiệm vụ duyệt báo thôi cũng đc
duyệt báo vn thì 1 ngày nó có 3 lần nha bác , bác vào lúc 6hh sáng, 1h20 chiều với 8h40 tối, chỉ có trên web, trên đt không có
chỉ có duyệt báo việt nam thoi à bác, cả ngày này không có task nào lun bác ơi, em sài máy tính

chỉ có duyệt báo việt nam thoi à bác, cả ngày này không có task nào lun bác ơi, em sài máy tính
có nhiều task khác lắm, chắc điểm bác chưa cao nên chưa đc làm, một ngày bác vô 3 lần lúc 6h20, 1h20 trưa với 8h40 tối được rồi, không cần phải vòa nhiều thôi, còn bác muốn cày cả ngày thì bác chơi picoworker á

có nhiều task khác lắm, chắc điểm bác chưa cao nên chưa đc làm, một ngày bác vô 3 lần lúc 6h20, 1h20 trưa với 8h40 tối được rồi, không cần phải vòa nhiều thôi, còn bác muốn cày cả ngày thì bác chơi picoworker á
mình cũng vô mấy h đó thôi nhưng không có task mới buồn bác ạ :((((
tụt hạng không phanh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,488
169,816
Latest member
cakhiatvmdt

Most viewed of week

Most viewed of week