Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

lỗi site à các bác? load quài ko lên

Nhiệm vụ nào mà không load dc ảnh, ko có nút 404 thì thôi skip luôn, kẻo bên nó hiện lúc ktra lại bảo mình làm sai

task Highlights from Text for a Place dù mình trainning không biết gì vẫn làm task đc nha mọi người, 3 cent mỗi phút cũng khá ngon

task: các hình ảnh chứa bạo lực khiêu dâm
Các bác có tip nào không, em làm được 0.09 là nó completed rồi. Cái này cũng khá ngon!

task: các hình ảnh chứa bạo lực khiêu dâm
Các bác có tip nào không, em làm được 0.09 là nó completed rồi. Cái này cũng khá ngon!
không có tip nào cả, task đó ngoại trừ 2 ngày đầu đc thưởng nhiều hơn bình thường thì từ đó về sau sẽ chỉ xuất hiện định kỳ 3 task 1 ngày thôi, mỗi ngày 0,09 vào khoảng 12h trưa

không có tip nào cả, task đó ngoại trừ 2 ngày đầu đc thưởng nhiều hơn bình thường thì từ đó về sau sẽ chỉ xuất hiện định kỳ 3 task 1 ngày thôi, mỗi ngày 0,09 vào khoảng 12h trưa
Cảm ơn bác nhé!

Mấy bác có làm task select hightlight from text for a place ko, e làm training sai 90%, cứ làm bừa thế này khéo có ngày bay acc mất.

Mấy bác có làm task select hightlight from text for a place ko, e làm training sai 90%, cứ làm bừa thế này khéo có ngày bay acc mất.
tôi làm sai 100 %, nó giải tán luôn rồi, mà có qua cũng chẳng định làm, xác định sai hết, chắc có mỗi thằng tạo ra task là làm chính xác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,604
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom