Legit Toloka.yandex App Reviews : SCAM or LEGIT ?

dính capcha khó ăn lắm bác
làm mãi ko thấy duyệt nè bác

Attachments

1.8 KB · Views: 82
nhiều khả năng nó nhận ra là đang bị lạm dụng, nên có thể là làm check kỹ hơn, thấy có mấy ông làm lên đến 70 $ 1 ngày, mà cái này nếu làm kỹ thì check cũng phải vào google với official site để kiểm tra, chứ ko nhanh thế đc

Chờ mong nó duyệt chậm đi, chứ để toloka duyệt tay thì cái được cái không. Hết hạn chót thì nó cho thành công hết.

thường thì mình mong đợi mấy cái khó hơn chút như tripvisor hơn, làm chậm hơn chút nhưng click cái ra tiền ngay, ko check lại nữa, chứ như cái này làm nhanh click bừa rồi nó check ra xong khóa luôn ko cho làm task đó nữa thì phiền, lại mất công làm

Nó check tay không sợ lắm, sợ nó theo vector, rồi tỉ lệ mình chính xác không đủ cao, nó ban luôn thì buồn. Qua mình vừa làm, nó check luôn thì thấy chính xác của mình không cao lắm.

Nó check tay không sợ lắm, sợ nó theo vector, rồi tỉ lệ mình chính xác không đủ cao, nó ban luôn thì buồn. Qua mình vừa làm, nó check luôn thì thấy chính xác của mình không cao lắm.
uh, như đợt trước làm cái check map lúc còn task 0,01 - 0,02 1 task, làm cũng sợ, nó check ra sai rồi từ chối liên tục, làm phải ngừng ko làm task đó 1 thời gian

giờ mà nó từ chối hết cái đang làm thì cũng cay, cả ngày chả làm đc cái gì toàn ngồi làm task này, bỏ qua cả duyệt bài :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,618
170,727
Latest member
alexng192
Back
Top Bottom