Tôi bang651990 vào nhận các câu hỏi của các bạn[Mod để em giải thik nhé...]

Status
Not open for further replies.
chủ thớt đã ra đi. Chắc là chuyện chấm dứt tại đây.:binhsua41:

ban cái nick thôi mà có cái *** j đâu mà phải xoắn , ban thì lập nick # mà cũng éo cần phải lập nick đâu với bạn chủ thớt , update capcha à hay là j , vào topic coi cho vui là đc rồi chứ cần éo j phải comment chi cho mệt xác
còn mấy bạn nào đó nói bắt scammer à , t chống con mắt lên xem đây éo cần phải đối chất bàn cãi làm cái loz` j cho mệt , chống mắt lên coi bắt đc đứa nào rồi tính tiếp còn ko thì câm mồm mọi thể loại đi , to mồm bô bô chính nghĩa đi coi chừng 1 ngày chính 1 trong số tụi m cũng thành scammer đấy :m146:
ở cái topic này có 1 số con D O G bô bô cái mồm chính nghĩa lắm đấy tụi m bô cái mồm cho đã đi rồi mai mốt chúng m làm scammer thì chúng m còn thua mấy thằng d o g như tuonglaimmo hay utlg chẳng hạn , giờ thằng nào bô bô cái miệng chính nghĩa xl t đếu có tin lời thằng nào , ra đời bạn bè ng thân t thật sự tin tưởng thì còn có thể chứ xh ảo thì miễn nhé éo tin con d o g nào cả , quay đi quay lại giờ t đang chống con mắt lên coi tụi m bắt scammer đấy , action cho t coi nhé đừng nói = mồm nữa cái lũ xàm loz , t đang cười mấy cái thằng bô bô bắt scammer đấy:binhsua50:

ban cái nick thôi mà có cái *** j đâu mà phải xoắn , ban thì lập nick # mà cũng éo cần phải lập nick đâu với bạn chủ thớt , update capcha à hay là j , vào topic coi cho vui là đc rồi chứ cần éo j phải comment chi cho mệt xác
còn mấy bạn nào đó nói bắt scammer à , t chống con mắt lên xem đây éo cần phải đối chất bàn cãi làm cái loz` j cho mệt , chống mắt lên coi bắt đc đứa nào rồi tính tiếp còn ko thì câm mồm mọi thể loại đi , to mồm bô bô chính nghĩa đi coi chừng 1 ngày chính 1 trong số tụi m cũng thành scammer đấy :m146:
ở cái topic này có 1 số con D O G bô bô cái mồm chính nghĩa lắm đấy tụi m bô cái mồm cho đã đi rồi mai mốt chúng m làm scammer thì chúng m còn thua mấy thằng d o g như tuonglaimmo hay utlg chẳng hạn , giờ thằng nào bô bô cái miệng chính nghĩa xl t đếu có tin lời thằng nào , ra đời bạn bè ng thân t thật sự tin tưởng thì còn có thể chứ xh ảo thì miễn nhé éo tin con d o g nào cả , quay đi quay lại giờ t đang chống con mắt lên coi tụi m bắt scammer đấy , action cho t coi nhé đừng nói = mồm nữa cái lũ xàm loz , t đang cười mấy cái thằng bô bô bắt scammer đấy:binhsua50:

thế cái uy tín ông vứt cho tó nó gặm à
bị oan có chịu đc ko :|

thế cái uy tín ông vứt cho tó nó gặm à
bị oan có chịu đc ko :|

số xui thì phải chịu thôi cậu , ở đời có hên có xui , h nó xui nó nói bị hack và giờ nó ko chấp nhận đền thì nó chấp nhận ban nick thôi cần j xoắn tiếp , còn uy tín , uy tín j ở đây , nó có làm j đâu mà có uy tín ??? nếu gặp tớ tớ cũng vứt , nick đó có j uy tín ??? mọi chuyện đã kết thúc thế thôi , ở đây mình đang ám chỉ mấy đứa bô bô bắt scammer ấy , coi chừng tới nhà lại có án mạng , nó giết mấy đứa bắt scammer ấy , xh ảo thì to mồm chứ ra đường cho dù tụi m có xăm mình đầy người đi chăng nữa gặp phải thằng thư sinh đeo mắt kiếng mà tâm trạng bị điên thì xăm rồng xăm giun xăm d o g gì cũng lo mà chạy lẹ:binhsua50:

-------------------------------------------
Đừng nói là band tớ nhá... Chẳng lẽ các cậu cứ đợi tớ lập nikc để band à.:(

Mình không rảnh mà bạn nói mình đợi bạn lập nick để Ban, không có gì chứng minh là bạn bị hack vì vậy theo lý rõ ràng bạn là scamer, vì thế phải Ban, mà khi đã Ban 1 scamer thì không thể để trở lại diễn đàn như những người vi phạm nội quy khác. Nếu mình phát hiện hoặc ai đó tố cáo thì sẽ Ban tiếp. Hãy là 1 con người mới, hoàn toàn mới, ý nghĩa sâu xa hay nông cạn thế nào tùy bạn hiểu !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week