Tôi bang651990 vào nhận các câu hỏi của các bạn[Mod để em giải thik nhé...]

Status
Not open for further replies.
OMG
bác thớt có tài khoản ngân hàng ko, show cái liệt kê giao dịch gần đây đi
với lại chuyện đật pass là chuyện của mỗi người... ko ép dc
cái nào cũng có 2 mặt hết... nên rút kinh nghiệm từ lần này thì hơn, xem như mua bài học đi nạn nhân ạ... người bị scam ko ngu chỉ là họ tham thôi =.=
nên kiếm exchanger có web auto, để khỏi bị scam nhé.... gd site auto or nhờ mod trung gian ko mất hơn 50k dâu, với lại số tiền của người bị scam ko hơn 50$ thì có dịch vụ trung gian trong 4rum còn gì, trung gian uy tín ấy, for free khi dưới 50$ thì phải vậy tội dạ gì ko nhờ ổng .... OMGGGGGGGGG!!! còn nếu người mua ko chịu trung gian thì bye cho rồi LR chứ có phải là gì đâu, là $ mà ai lại ko cần

MÌNh nghĩ bạn nên nc trực tiếp. Và mình nghĩ ko thể ko đền bù dù 1 là chút để thể hiện bạn trong sạch. Còn bạn vừa muốn ko đền bù và minh oan cho bạn trong sạch thật là khó.:binhsua37:

---------------------------------------------------
Tks bạn. Để tối mình lấy nick cupic và nc....Hiểu và thông cảm cho họ...
MOD: Để cho tầm 9h online nhé. Có gì mình báo mình 1 câu rồi band nhé...

Chính xác là nick 4r cậu và nick yh đã scam . Nếu cậu không có thứ gì chứng minh được mình vô tội thì chỉ còn 1 cách . Lấy tiền ra chuộc về uy tín. Cậu cũng ko có được số tiền đó để chứng minh cậu trong sạch thì baned 4r theo Rule có gì đâu mà . Tuần vừa qua đã có cả 1 bài viết cảnh báo về việc 1 số nick 4r bị hack rồi mà không phải là chưa có cảnh báo nên cậu ko thể đổ lỗi cho bất cứ ai khác được !

--------------------------------------
Tớ có đổ lỗi đâu. Tớ cũng k xúc phậm tới cupic hay gì gì cả.
Tớ chỉ bảo là tớ bị hack là lỗi của tớ. Tiền thì tớ ko có....nên chỉ biết them Rule...ok
Thế bjo yahoo tớ là bang_651990. Ko có bất kì 1 giao dịch nào thì tớ lấy gì report.
Hay đưa LR , đưa TK Đông á để mọi người xem. Cái này đơn giản ko.
Tôi tên là Dương Trọng Bằng.........Quê Bắc Giang...
Ai thik nói gì cũng được.. m giải đáp hết.:D

OMG
bác thớt có tài khoản ngân hàng ko, show cái liệt kê giao dịch gần đây đi
với lại chuyện đật pass là chuyện của mỗi người... ko ép dc
cái nào cũng có 2 mặt hết... nên rút kinh nghiệm từ lần này thì hơn, xem như mua bài học đi nạn nhân ạ... người bị scam ko ngu chỉ là họ tham thôi =.=
nên kiếm exchanger có web auto, để khỏi bị scam nhé.... gd site auto or nhờ mod trung gian ko mất hơn 50k dâu, với lại số tiền của người bị scam ko hơn 50$ thì có dịch vụ trung gian trong 4rum còn gì, trung gian uy tín ấy, for free khi dưới 50$ thì phải vậy tội dạ gì ko nhờ ổng .... OMGGGGGGGGG!!! còn nếu người mua ko chịu trung gian thì bye cho rồi LR chứ có phải là gì đâu, là $ mà ai lại ko cần

--------------------------------
Trả lời nốt:
Tớ có thẻ Đông á. Showw lên thì đơn giản. Nhưng họ nói là tớ đi mượn thì sao...Và gặp nhau ở ngoài để lấy tiền(cái này thì m chịu chết.).....
Nên tớ mới nói, ai thik cần gì, tớ đưa lên..ok

--------------------------------
Mình ở Bắc Giang... Mình nhờ Mod check IP giúp mình... xem nó có nằm trong vùng đó ko?
Chả có tác dụng gì cả .
Giả sử cậu quen 1 ai đó ngoại tỉnh và đưa nick 4r, yahoo rồi nói nó log vô để đi scam (lấy tiền chia đôi) và lên đây la làng bị hack thì sao . Ip chả có ý nghĩa . Kiểu này cĩng nhiều người làm , hazzz . Dù có bị band thì band trong 1 thời gian thôi chứ ko forever dc , vì bị hack nick mà lị
:m131::m131::m131:

Chốt lại 1 câu ... nếu cậu ấy ko scam ... nhưng ko thể bồi thường thjệt hại cho ngừ bị hại thì bị banned ... the end

cái gì cũng ko ý nghĩa vậy chuyện đến đây chấm dứt cho rồi
OMG, CÓ DỊCH VỤ TRUNG GIAN LÀM ĐẾCH GÌ MÀ MẤY BÁC KO DÙNG
CHỈ VÀI ĐỒNG LẺ THUI NGƯỜI AE Ạ... HUỐNG CHI GD DƯỚI 50$ KO MẤT FEE TỘI TÌNH GÌ ĐỂ BỊ MẤT CỦA CƠ CHỨ, TỘI TÌNH CHI :(:)((

chưa rõ cụ thể cũng nên từ từ mà giải quyết,đâu còn có đó,
banned hay ko thì giải quyết j?có giống ngồi nhà đá ko vậy?

cái *** mẹ mày thằng dog này, bố mày là hacker đây (nói hack cho oai chứ bố mày mò pass cứ pass 123456) những ai bị mất nick pass đều vậy. Bố *** có mò đc cái pass của mày nha =))
Mày đừng có sủa =)) Đm scam thì nhận scam đừng đổ tội cho bố mày nha =))

Em là hacker các bác ko tin thì nick này pass cũng 123456 em mò đc thôi =))

Chứ hack cái *** =)) Đm thằng chủ topic nó là scam nha, em ko liên quan vụ này =))

DKM mò pass đại mà bài đặt tự xưng là hacker :binhsua39:

:-? , tình hình nhờ hacker thật thụ rùi, Ko có lỗi hổng trong forum náy nhá
Nó bảo, có một lỗi, nhưng đến nó cũng ko hack được,
Thế thì hacker phải giỏi lắm đây :-?

PS:Thằng bạn em trước chiến đấu vs hacker TQ đánh sập trang chính phủ nhá :)

:-? , tình hình nhờ hacker thật thụ rùi, Ko có lỗi hổng trong forum náy nhá
Nó bảo, có một lỗi, nhưng đến nó cũng ko hack được,
Thế thì hacker phải giỏi lắm đây :-?

PS:Thằng bạn em trước chiến đấu vs hacker TQ đánh sập trang chính phủ nhá :)

bác này nguy hiểm quá =)) . anh em cẩn thận .
thanks cho cái câu chiến với hacker TQ .

@bang651990 : Mày đền cho ng ta đi tao khỏi phải đi xin việc luôn.ở nhà report scam cho ng ta đền tha hồ tiền tiêu.mấy scammer cũng chuyển luôn nghề thành reporter luôn =))

"Hãy là một người tiêu dùng thông minh " Chính phủ còn phải nói thế mà nhỉ :))

Lên nào. Vừa ăn cơm xong, Đang đọc lại cmt. Đợi lát em sẽ có vài chứng cứ cho mọi người trc khi bị band.:D

Cho mình hỏi, ai là Mod ở Box này. Vào đây cmt cho tớ 1 câu.
Theo rule thì tớ bị band....
Rất tiếc là ảnh hưởng tới mọi người....Nhưng tớ ko làm nên tớ cũng ko thể đền bù được....
Vả lại tớ cũng ko có tiền.:). Sv nghèo mà.
Tớ định đưa ra các bằng chứng, nhưng có vẻ là vô íc vì tớ ko có 1 chứng cứ nào cả...

Cho mình hỏi, ai là Mod ở Box này. Vào đây cmt cho tớ 1 câu.
Theo rule thì tớ bị band....
Rất tiếc là ảnh hưởng tới mọi người....Nhưng tớ ko làm nên tớ cũng ko thể đền bù được....
Vả lại tớ cũng ko có tiền.:). Sv nghèo mà.
Tớ định đưa ra các bằng chứng, nhưng có vẻ là vô íc vì tớ ko có 1 chứng cứ nào cả...

Theo mình thì chả tội gì phải đền. Vì thực ra bị scam là do cubic ko cẩn thận.
Chuyện của pà chị mình: Lần trước bả bị hack yahoo, cũng chỉ vì giữ cái uy tín để làm ăn, mà phải bỏ tiền túi ra đền oan hết 1 đống (hơn 10 triệu), chưa kể phải mất thời gian giải quyết bọn hôi của hết mấy ngày. Sau này mình mới biết, nếu mình là bả mình không bao giờ đền vì
1. Không scam tại sao phải đền, ai làm người ấy chịu chứ.
2. Lỗi phần lớn tại bên bị hại, vì thường khi giao dịch gì đó phải tìm hiểu kỹ người mình giao dịch, ít ra họ cũng có số điện thoại, hay là tài khoản gì đó rõ ràng
3. Ông Bằng này là mem cạp chứ có phải là exchanger đâu mà đi ex với ông ấy.
Cái này là mắc cười nhất. Ex uy tín ở 4 rum này thiếu gì, sao lại đi tin cái ông Bằng ko có số má gì này. Ngu thì chịu đi. Còn dọa band nick đúng là nhảm, band thì lập nick khác, ông Bằng chỉ có lên coi tình hình cạp thôi chứ có cần cố lấy cái nick post nhiều hay thanks nhiều j đó để đc lên xanh đỏ tím vàng gì đâu. :))

Theo mình thì chả tội gì phải đền. Vì thực ra bị scam là do cubic ko cẩn thận.
Chuyện của pà chị mình: Lần trước bả bị hack yahoo, cũng chỉ vì giữ cái uy tín để làm ăn, mà phải bỏ tiền túi ra đền oan hết 1 đống (hơn 10 triệu), chưa kể phải mất thời gian giải quyết bọn hôi của hết mấy ngày. Sau này mình mới biết, nếu mình là bả mình không bao giờ đền vì
1. Không scam tại sao phải đền, ai làm người ấy chịu chứ.
2. Lỗi phần lớn tại bên bị hại, vì thường khi giao dịch gì đó phải tìm hiểu kỹ người mình giao dịch, ít ra họ cũng có số điện thoại, hay là tài khoản gì đó rõ ràng
3. Ông Bằng này là mem cạp chứ có phải là exchanger đâu mà đi ex với ông ấy.
Cái này là mắc cười nhất. Ex uy tín ở 4 rum này thiếu gì, sao lại đi tin cái ông Bằng ko có số má gì này. Ngu thì chịu đi. Còn dọa band nick đúng là nhảm, band thì lập nick khác, ông Bằng chỉ có lên coi tình hình cạp thôi chứ có cần cố lấy cái nick post nhiều hay thanks nhiều j đó để đc lên xanh đỏ tím vàng gì đâu. :))
-------------------------------------------------
Bạn này nói chuẩn quá....
Tớ chỉ là mem cap, lên update để cap...............haiz

lại thêm 1 câu chuyện phức tạp nửa rồi.ko biêt tin ai bây giờ.IP thick thì đổi thôi.chứ check rồi cũng đâu chứng minh đc gì.nếu nói như chủ thớt thì ai cũng scam bằng ip khác xong nên noi bi hack nick vậy thì ai fai chiu tội bây giờ

mod vào giải quyết cho xong , topic mở khá lâu rồi mà ko thấy ai vào giải quyết. banner cái nik là xong. ko scam thì không phải đền .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,846
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week