New Toàn tập kiếm tiền với get-paid(ngày 2-4$)

mình bị sao đây bạn
- you cannot work on this task

Sorry, you are not qualified for this job. We are always adding new jobs and would love to have your help. Please return to the list of available tasks and find another one you would like to try.

You can find more tasks by going back to the list of available tasks.
Xin lỗi - bạn không thể làm việc vào nhiệm vụ này

Xin lỗi, bạn không đủ điều kiện cho công việc này. Chúng tôi luôn thêm việc làm mới và rất thích có sự giúp đỡ của bạn. Xin vui lòng quay trở lại danh sách các công việc có sẵn và tìm thấy một trong những bạn muốn thử.

Bạn có thể tìm thấy nhiều nhiệm vụ bằng cách trở lại danh sách các công việc có sẵn.

Bạn chưa đủ 18 tuổi để làm việc :)

Thu nhập cao ko bác thớt, ko nhìn rõ proof. Mà phân loại ảnh nóng thế này làm sao tập trung làm việc được =))

thấy cái phân loại ảnh này cũng đc đấy, mỗi tội phải ngồi canh nó ra. 1 task 5/5 làm nhanh thì khoảng 1-2' 0.03$ cũng được chán :binhsua11: trang này ko biết có scam ko nhỉ , ko thì sáng bỏ tí thời gian phân loại cũng có chút tiền tiêu :binhsua11:

Bạn chưa đủ 18 tuổi để làm việc :)
em ghi 20 tuồi mak :binhsua09:
mak nếu như thế thì sửa lại ntn vậy :binhsua10:

Sao không làm mấy cái offer credit card có phải nhanh hơn không nhỉ? Mua 1 con cc mất khoảng 2$ làm 3 cái offer đã đc 10$ rồi

Sao không làm mấy cái offer credit card có phải nhanh hơn không nhỉ? Mua 1 con cc mất khoảng 2$ làm 3 cái offer đã đc 10$ rồi

và rồi acc bị del k thương tiếc . Hoặc là nó đêk pay =)) . Làm gì nhau . Thử nhảy vào làm thử xem có ngon thế k ;))

sie có proxy stop ,làm đc cũng ko đc paid đâu

và rồi acc bị del k thương tiếc . Hoặc là nó đêk pay =)) . Làm gì nhau . Thử nhảy vào làm thử xem có ngon thế k ;))

Đâu chỉ có mình cậu làm nhỉ? Tôi vẫn ăn đều mỗi acc 10$ với 1 con cc này. :)

VPS thì loại nào chả vượt được cậu
thứ nhất là chả phải con cc nào cũng qua .
Thứ 2 là chả có ai dùng VPS + cc để làm ra $ vs 1 số lãi quá thấp + tốn thời gian như thế
Còn cách đây 1 năm mình cũng làm site này rồi . Đợt đấy nó vẫn còn off Direct TV đc 15$ . Mà pay random . chả phải acc nào làm cũng đc pay nên thôi nghỉ cho khỏe :))
Đơn giản thế thôi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week