• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Warning Tổ hợp clone thanhkkkk- ninjachuoi02-ninjachuoi-HaiTran-thanhbkkkk-ninjadautay- riw62636 - bki86748

Status
Not open for further replies.
Mình nói rồi mình thử reset rất nhiều lần modem và thay đổi rất nhiều thông số nhưng khi thử tool check ip trên namdinh365.com của mình thì đều không thấy dải ip thay đổi - nhà mình sài mạng vietell :) Và nếu có thay đổi thì chắc cả tháng modern nhà mình mới thay đổi dải ip 1 lần
Vậy là do modern của bạn nó quy định rồi chứ modern của mình cứ tắt đi mở lại thì ra ip khác ^_^

@hueitclub @thgroup

Chào 2 bạn , trường hợp sau này 2 bạn haitran và bạn o0zhaoyunct0o có scam và có bằng chứng rằng 2 tài khoản này là 1 người sử dụng thì 2 bạn sẽ phải chịu trách nhiệm .

Còn trường hợp 1 trong 2 người trên scam không liên quan đến người còn lại thì sẽ không liên quan gì đến người bảo lãnh .

Thân !

@hueitclub @thgroup

Chào 2 bạn , trường hợp sau này 2 bạn haitran và bạn o0zhaoyunct0o có scam và có bằng chứng rằng 2 tài khoản này là 1 người sử dụng thì 2 bạn sẽ phải chịu trách nhiệm .

Còn trường hợp 1 trong 2 người trên scam không liên quan đến người còn lại thì sẽ không liên quan gì đến người bảo lãnh .

Thân !
Mình thì ko bão lãnh gì ở đây hết, mình chỉ thấy đi offline thì đúng là 2 người, còn việc trùng ip hay xài chung acc gì đó thì mình ko biết nhé. Đúng là những người này thường hàng tuần offline chung quán càfe cũng có thể là trùng ip do chủ quán ko tắt modem. Mod cứ xem đó mà xử lý thôi.

@hueitclub @thgroup

Thân !
Nếu cùng 1 người thì 1 tuần ko lẽ mình nhìn 1 người thành 2 người được :D

Chắc 2 account này cứ gửi thông tin cho BQT để xác minh đi, tránh sau này lập lại luôn.

Chắc 2 account này cứ gửi thông tin cho BQT để xác minh đi, tránh sau này lập lại luôn.
Rồi... a đã nói 2 đứa ni luôn rồi :D Sau khi unban thì gửi thông tin để BQT verify ghi lý do là: Để tránh MOD ban nhầm :D

sau vụ này e cũng verìy cho nó chắc ăn , chứ gặp 1 lần chứ chục lần là oải lắm rồi . gặp 2 thằng thân nhau làm mmo chung với nhau !

Mình thì ko bão lãnh gì ở đây hết, mình chỉ thấy đi offline thì đúng là 2 người, còn việc trùng ip hay xài chung acc gì đó thì mình ko biết nhé. Đúng là những người này thường hàng tuần offline chung quán càfe cũng có thể là trùng ip do chủ quán ko tắt modem. Mod cứ xem đó mà xử lý thôi.

@ChuChung

Unban account @HaiTran ,

Tiện đây nhắc nhở @o0zhaoyunct0o , trước khi bạn hành động gì thì vui lòng đọc kĩ RULE .

BQT làm việc theo RULE chứ không theo cảm tính hay suy đoán .

@ChuChung , nhắc nhở luôn trial mod ChuChung, bạn không được phép suy đoán trong mọi trường hợp .

Và ChuChung nên rút kinh nghiệm về việc tranh cãi với member theo cảm tính, khi BQT thực hiện 1 quyết định nào đó cần phải dựa vào RULE và có dẫn chứng cụ thể .

Không được phép cãi nhau tay đôi với member .

Thân !

sau vụ này e cũng verìy cho nó chắc ăn , chứ gặp 1 lần chứ chục lần là oải lắm rồi . gặp 2 thằng thân nhau làm mmo chung với nhau !
Mai làm ngay và luôn nhé! Cứ ghi lý do verify là tránh mod ban nhầm và dẫn chứng topic này vào ^_^

@ChuChung

Unban account @HaiTran ,

Tiện đây nhắc nhở @o0zhaoyunct0o , trước khi bạn hành động gì thì vui lòng đọc kĩ RULE .

@ChuChung , nhắc nhở luôn trial mod ChuChung, bạn không được phép suy đoán trong mọi trường hợp .

Và ChuChung nên rút kinh nghiệm về việc tranh cãi với member theo cảm tính, khi BQT thực hiện 1 quyết định nào đó cần phải dựa vào RULE và có dẫn chứng cụ thể .

Thân !
Thank Mod , sẽ lưu ý .

Unban account @HaiTran ,

Thân !
Cảm ơn Mod đã suy xét , mai sẽ verify, nhờ mod close totic . Thân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,152
171,226
Latest member
aryavstudio