SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

Hi AD, mình đã thực hiện tổng cộng 3 lệnh pay 14/1, 21/1 và 24/1 , mình lấy lệnh ngày 24/1 đã pay còn 2 lệnh trước đó chưa pay, ad check lại nhé. ID: jerrychuot

Hi AD, mình đã thực hiện tổng cộng 3 lệnh pay 14/1, 21/1 và 24/1 , mình lấy lệnh ngày 24/1 đã pay còn 2 lệnh trước đó chưa pay, ad check lại nhé. ID: jerrychuot

Okie bạn. K hiểu sao lại nhầm thế @@. ngày mai mình sẽ pay lại cho bạn ^^. Cố gắng pay trong đêm t6. T7 xem bóng đá cho ngon lành :D

em có làm ticket bán lại revenue shares ngày 17/1 mà chưa được xử lý. bác xem xử lý được cho em được không. vốn em ít để lại mấy ngày cũng không thêm được bao nhiêu nên bán luôn không đến cuối lại đông. tên ngotuan nha bác, mà bác định ra mắt site mới vào ngày nào vậy.

Last edited:
em có làm ticket bán lại revenue shares ngày 17/1 mà chưa được xử lý. bác xem xử lý được cho em được không. vốn em ít để lại mấy ngày cũng không thêm được bao nhiêu nên bán luôn không đến cuối lại đông. tên ngotuan nha bác, mà bác định ra mắt site mới vào ngày nào vậy.
Hôm nay 25 rồi, thôi bác cố đợi vài ngày kết chung với anh em luôn, giờ ticket làm gì nữa cho rắc rối

Hôm nay lại tầm sau 11h đêm các bác nhận payment nhé. Tối nay chỗ mình ở liên hoan nên về hơ muộn, mong các bác thông cảm ^^. Trong ngày thứ 2, mình sẽ tính toán từng acc và gửi kq cho ae. Mong ae cố gắng để ý và phản hồi lại giúp mình xem có vấn đề gì không nhé. Thanks!

Sr ae. Hôm nay vui chơi tới bến quá nên từ sáng đến trưa mai mình sẽ pay nha. Từ t2 đến t6 tuần sau, mỗi ngày sẽ đều đều trên dưới 10k nên ae cứ bình tĩnh chờ đến lượt nha.

Đang chờ nguồn PM về cho đủ nên mình mới pay được một số lệnh thôi. Chút nữa có tếp sẽ pay tiếp nha ^^

Last edited:
đã nhận đc pay đầu tiên , thanks bác ad :D
Bác chuẩn bị nhận pay thứ 2 và cũng là pay cuối cùng tại site nhé :D

Trong ngày mai mình sẽ tính toán từng acc và add tiền vào main balance, bác nào còn đồng nào trong purchase balance mình cũng sẽ tự chuyển sang purchase balance và có thông báo cụ thể. Sau đó các bác sẽ đặt lệnh rút và mình sẽ pay từ đêm mai cho đến hết cuối tuần cho xong nhé, vậy nên bác nào chưa đến lượt thì cứ bình tĩnh, mình sẽ giải quyết dần dần, không có gì phải vội nhé. Thanks!

Bác chuẩn bị nhận pay thứ 2 và cũng là pay cuối cùng tại site nhé :D

Trong ngày mai mình sẽ tính toán từng acc và add tiền vào main balance, bác nào còn đồng nào trong purchase balance mình cũng sẽ tự chuyển sang purchase balance và có thông báo cụ thể. Sau đó các bác sẽ đặt lệnh rút và mình sẽ pay từ đêm mai cho đến hết cuối tuần cho xong nhé, vậy nên bác nào chưa đến lượt thì cứ bình tĩnh, mình sẽ giải quyết dần dần, không có gì phải vội nhé. Thanks!
Mình đã được pay gần 1k và cũng đã bay hết $ rồi :) .

Đã được pay hết
Được pay nhanh như cách Uzb dập tắt hi vọng của VN
Thank admin :D
Việt Nam vô địch :D

Thanks admin rất nhiệt tình và uy tín, triệu like

Hôm nay 29 rồi mà site bác vẫn chưa tự động tính số share còn lại để chuyển thành tiền vào balance nhỉ

Giờ mới rảnh tay được. Bắt đầu tính toán các bác nhé. Đêm nay mình sẽ tính xong để sáng mai các bác đặt lệnh. Mình cũng bắt đầu pay dần từ sáng mai . Ae cứ tà tà nhận nhé vì chưa đủ để pay hết ngay được đâu. Vài hôm mới hết đc.

Giờ mới rảnh tay được. Bắt đầu tính toán các bác nhé. Đêm nay mình sẽ tính xong để sáng mai các bác đặt lệnh. Mình cũng bắt đầu pay dần từ sáng mai . Ae cứ tà tà nhận nhé vì chưa đủ để pay hết ngay được đâu. Vài hôm mới hết đc.

Acc em hình như vẫn chưa tính bác ah :-ss

Từ từ
Nếu bác ý chạy thì đã chạy từ đầu
còn nếu đã ko chạy làng, thì tiền của ta sẽ lại về với ta, các bạn sốt ruột gì chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,742
Latest member
dngocmai

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom