SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

sáng t7 rồi bác ơi, tiến triển ntn rồi bác

Trưa nay minh bắt đầu pay. Ae có thể có người nhận đc, có người chưa. Có thể nhận chưa đủ nhưng mọi người cứ bình tĩnh chờ đến luợt. Mình sẽ tính toán để pay cho hợp lý. Hàng ngày đều có đợt pay. Việc vốn của mọi người bị giam, mình sẽ có phương án tính lãi đầy đủ sau khi pay hết số pending

Mình vừa đc nhận1/3 số tiền r. A e cố gắng đặt niềm tin vào admin. Ít nhất admin cố gắng gấp 1000 lần thằng Đạt CECVN ngày xưa.

Đã nhận được 1 phần số tiền, tuy ko nhiều nhưng ghi nhận sự cố gắng của thớt, hi vọng thớt sẽ thanh toán đủ cho anh em và mở site khác để anh em có chỗ đầu tư

Đợt sau pay mình nhá ID : damthienan001
Có lệnh mình đặt cả từ tháng 1 đến ngày tất toán tất cả vẫn chưa đc pay .
Xong mình hủy lệnh đặt lại lệnh khác chung với mớ được tất toán, đến giờ cũng hơn 2 tháng nữa.
Hy vọng bác thớt pay sớm - cũng chắc hơn 100$ thui mà mình thấy bạn Giam lâu quá.

Mình nhận đc tầm 12.5% số tiền

Những người may mắn được pay trong đợt vừa rồi đây, Cứ tiến độ này thì chịu khó chờ đi mấy bác o_Oo_Oo_O

Những người may mắn được pay trong đợt vừa rồi đây, Cứ tiến độ này thì chịu khó chờ đi mấy bác o_Oo_Oo_O
Mình có được pay mà ko có tên trong danh sách luôn, ông kia pay tới 1k2 ah, sao ko chia nhỏ ra cho anh em mỗi người 1 ít :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week