SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

@bamnut: ấy, đừng vơ đũa cả nắm thế, StrongBux với DifBux pay cũng nhanh chứ có nhây nhưa gì đâu :D
admin site việt nam đâu chỉ riêng 2 site này cậu, ai nhột thì biết liền thôi
vẫn ủng hộ nếu bác này ra site, rất nhiệt tình

Cũng đã được bác ấy pay xong. Bác ấy dù khó khăn nhưng vẫn giữ chữ tín. nếu có cơ hội bác ấy làm lại, mình vẫn sẽ ủng hộ

@otc bạn thông cảm, xin lỗi làm bạn mất lòng vì hiểu lầm. Mong có dipj hợp tác với bạn sau.

Mấy bác trên đc pay khi nào thế. Em cả một cục rõ to mấy tháng nay vẫn chưa đc xu nào :((
Uhm thì đã đành ngoài đợi chả biết làm j hơn vào lúc này. Nhưng cái cảm giác 1 cục $ đang lơ lửng đâu đó nó thốn lắm.

Mấy bác trên đc pay khi nào thế. Em cả một cục rõ to mấy tháng nay vẫn chưa đc xu nào :((
Uhm thì đã đành ngoài đợi chả biết làm j hơn vào lúc này. Nhưng cái cảm giác 1 cục $ đang lơ lửng đâu đó nó thốn lắm.
cũng đang hóng.

Trả mấy ông cá con 100-200$ thôi chứ cây tiền như bác thì ... đợi chờ là hạnh phích nhé :rolleyes::p:eek:

Trả mấy ông cá con 100-200$ thôi chứ cây tiền như bác thì ... đợi chờ là hạnh phích nhé :rolleyes::p:eek:
mình cá con chưa đc pay này, có lẽ bác ấy đang pay theo trình tự ngày đặt lệnh thôi

mình cá con chưa đc pay này, có lẽ bác ấy đang pay theo trình tự ngày đặt lệnh thôi
mình nhận trước tết ah bạn, chỉ thông tin cho ae đỡ hóng thôi, admin tự alo rồi pay nên mn cứ chờ nhé

Mình nghĩ thời gian này chưa có được đâu. Coin đang sml mà
thế cái này là mượn vốn kiếm lời cho bản thân chứ ko phải dự án pác ơi. Thà đừng hứa hoặc biến mất chứ nói vòng vòng mãi sao đc. Giữ vốn người khác ko có lãi cũng là điều ko đáng rồi. Mong là AD tranh thủ trả lại tiền cho mọi người.

Hôm nay 5/4 rồi nhỉ
Lui sang tối t6 dến tông báo cho mọi người. thực sự xin lỗi. Mong các bác thông cảm, mình chả ôn tí coin nào đâu. Mình sẽ cố gắng pay đủ hết số pending, sau đấy sẽ tính toán lãi cho số pending đấy. Mong mọi người cho thêm thời gian. Cảm ơn!

Last edited:
Lui sang tối t6 dến tông báo cho mọi người. thực sự xin lỗi. Mong các bác thông cảm, mình chả ôn tí coin nào đâu. Mình sẽ cố gắng pay đủ hết số pending, sau đấy sẽ tính toán lãi cho số pending đấy. Mong mọi người cho thêm thời gian. Cảm ơn!

sáng t7 rồi bác ơi, tiến triển ntn rồi bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week