SCAM Titmonclicks.com Reviews: SCAM or LEGIT ?

Mình vẫn luôn theo dõi topic và sẽ trả lời ae ở đây. Mình đang cố gắng giải quyết gấp để có tiền trả cho mọi người. Bản thân mình, nghề nghiệp của mình không cho phép mình scam và cũng không thể scam

Mình vẫn luôn theo dõi topic và sẽ trả lời ae ở đây. Mình đang cố gắng giải quyết gấp để có tiền trả cho mọi người. Bản thân mình, nghề nghiệp của mình không cho phép mình scam và cũng không thể scam
Bác xem inbox giúp em ạ. Em vừa gửi mess cho bác

Bác xem inbox giúp em ạ. Em vừa gửi mess cho bác
Các bác vui lòng pm mình qua nick mmo4me này về vấn đề công việc nhé. Cảm ơn các bác rất nhiều

Các bác có gì pm mình luôn trên mmo4me để tối mình trả lời nhé. Đừng pm fb vì mình muốn tập trung để giải quyết một số việc bên ngoài. Mong sớm đủ tiền gửi ae

Tình hình thu xếp có gì tốt hơn không bác @MassEffectVN
Mình đang cố gắng giải quyết. Sẽ pay dần đủ cho mọi người. Mong mọi người thông cảm, chịu khó chờ đợi

Mình đang cố gắng giải quyết. Sẽ pay dần đủ cho mọi người. Mong mọi người thông cảm, chịu khó chờ đợi
Nếu thực sự có trách nhiệm thì bác cứ bình tĩnh giải quyết thôi, những lúc như này càng giục, càng rối càng hỏng thêm. Kể cả khó khăn thì bảo ae một câu, rồi trả được ae bao nhiêu thì trả, chắc chắn có người nói này nói kia nhưng thế còn hơn là bùng :)) Rồi sau này có gì thì vẫn ủng hộ bác vì tinh thần trách nhiệm

Nếu thực sự có trách nhiệm thì bác cứ bình tĩnh giải quyết thôi, những lúc như này càng giục, càng rối càng hỏng thêm. Kể cả khó khăn thì bảo ae một câu, rồi trả được ae bao nhiêu thì trả, chắc chắn có người nói này nói kia nhưng thế còn hơn là bùng :)) Rồi sau này có gì thì vẫn ủng hộ bác vì tinh thần trách nhiệm
Mình hiểu vấn đề này bác ạ. dù sớm hay muộn thì vẫn phải trả đủ ae chứ. trả đến khi không còn một xu pending

Các bạn không nên đăng những thông tin gây hiểu lầm và mất uy tín với bạn @MassEffectVN. Theo đánh giá, mình thấy đây là admin nhiệt tình và trung thực nhất trong các admin PTC Việt Nam hiện nay.
+ Rất nhiệt tình hỗ trợ đàng hoàn cho anh em. (Mình đã được bồi thường đầy đủ gần 500 PM)
+ Có khả năng là pay ngay, không rề rà như các admin khác (cụ thể là admin site nào đó các bạn tự hiểu)
+ Nếu bạn này làm lại, mình sẽ vẫn theo, và rút hết vốn từ các admin khác để theo. (Rất mệt với các admin VN còn lại rất là nhây, gửi tiền thì nhận nhanh, khi rút thì èo uột, rồi phí linh tinh, cò cưa, bắt làm thế này thế kia nhằm delay 1 cách hành là chính)

Tôi vẫn ủng hộ bác @MassEffectVN, rất thông cảm cho mấy bạn bị chậm, tôi may mắn hơn đã được bác ấy pay từ trước tết qua VCB.Mong mấy bác hãy bình tĩnh để cho Bác ấy giải quyết....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week